Mkuu ni bora ukafanya utaratibu wa kumuoa kama unataka upate hiyo huduma kila siku!Mkuu naishi nae mkoa mmoja, wilaya moja tofauti ni mtaa tuuu lakini huwa tunajitahidi kila kuonana, kama nilivyoeleza hapo juu kuwa nampenda na yeye ananipenda. Nadhani kwa kiasi flani nimekupa mwanga wa maswali yako hivyo nasubiri ushauri wako mzuri mkuu
Hizo siku nyingine anampa nani???
Tafakari!!!
Hakunyime kabisa
hilo la kula papuchi mara moja kwa mwez mara 12 kwa mwaka[emoji41][emoji41][emoji41]
Epuka wanawake 25+ years katika suala la mapenzi. Utafaidi kutoka 15-25 years. Ukimuoa atakupangia mwaka mara mojaHabari wana JF,
Niende moja kwa moja kwenye mada husika, mimi ni kijana mwenye umri kati ya 28 hadi 34 hapo.
Nimetokea kuwa na mahusiano na mdada umri miaka 26, ninampenda na ananipenda lakini tatizo ni yeye anataka tunakutana kimwili mara moja tu kwa mwezi, mimi uwezo wangu ningependa iwe kila siku na uwezo huo ninao.
Sio kwamba hafurahii tendo lenyewe bali anasema ndivyo alivyo, kwa kweli hiyo mara moja tukikutana huwa anaitumia vizuri na mimi huwa naitumia vizuri sana kuanzia kumuandaa kisaikolojia hadi tendo lenyewe.
Sasa wana JF nisaidieni niendelee nae huku roho inateseka au nitafute mpenzi mwingine? Mpenzi atakayeweza kukidhi hitaji langu.
NB: Matusi sio ushauri
Oa ili upewe unavotakaNatafakari na pia ushauri wenu muhimu
tafuta mwingine tuu mkuu kwann ujipe taabu ya bure
Oa ili upewe unavotaka
Epuka wanawake 25+ years katika suala la mapenzi. Utafaidi kutoka 15-25 years. Ukimuoa atakupangia mwaka mara moja
Umri wako n 18 ad 34[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Umepewa ratba kwa mwez Mara moja inamaana cku ukiforce king, atafidia mwez unaofata yan haupat ktu[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Yan unakubal Yey anakupenda lakn ubak tu na miham yako, [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Mtoa uzi jinga sana aisee[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
Hamtombi akatombeka huyo..
Aiseee