Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja tu kwa mwezi

Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja tu kwa mwezi

Hapo kuna mawili ww humridhishi au Demu wako hakukubali tu.....Mwanamke akikupenda takuletea kila cku nyapu yake uichapee.... Bas ukiona unapewa ratiba ujue kuna mwanaume mwenzako anakula bla ratiba....Truth to be told
 
Mkuu naishi nae mkoa mmoja, wilaya moja tofauti ni mtaa tuuu lakini huwa tunajitahidi kila kuonana, kama nilivyoeleza hapo juu kuwa nampenda na yeye ananipenda. Nadhani kwa kiasi flani nimekupa mwanga wa maswali yako hivyo nasubiri ushauri wako mzuri mkuu
Mkuu ni bora ukafanya utaratibu wa kumuoa kama unataka upate hiyo huduma kila siku!
 
Habari wana JF,

Niende moja kwa moja kwenye mada husika, mimi ni kijana mwenye umri kati ya 28 hadi 34 hapo.

Nimetokea kuwa na mahusiano na mdada umri miaka 26, ninampenda na ananipenda lakini tatizo ni yeye anataka tunakutana kimwili mara moja tu kwa mwezi, mimi uwezo wangu ningependa iwe kila siku na uwezo huo ninao.

Sio kwamba hafurahii tendo lenyewe bali anasema ndivyo alivyo, kwa kweli hiyo mara moja tukikutana huwa anaitumia vizuri na mimi huwa naitumia vizuri sana kuanzia kumuandaa kisaikolojia hadi tendo lenyewe.

Sasa wana JF nisaidieni niendelee nae huku roho inateseka au nitafute mpenzi mwingine? Mpenzi atakayeweza kukidhi hitaji langu.

NB: Matusi sio ushauri
Epuka wanawake 25+ years katika suala la mapenzi. Utafaidi kutoka 15-25 years. Ukimuoa atakupangia mwaka mara moja
 
Umri wako n 18 ad 34[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Umepewa ratba kwa mwez Mara moja inamaana cku ukiforce king, atafidia mwez unaofata yan haupat ktu[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Yan unakubal Yey anakupenda lakn ubak tu na miham yako, [emoji3] [emoji3] [emoji3]

Mtoa uzi jinga sana aisee[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
 
Umri wako n 18 ad 34[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Umepewa ratba kwa mwez Mara moja inamaana cku ukiforce king, atafidia mwez unaofata yan haupat ktu[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Yan unakubal Yey anakupenda lakn ubak tu na miham yako, [emoji3] [emoji3] [emoji3]

Mtoa uzi jinga sana aisee[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]

Duuuuuuh
 
Back
Top Bottom