Uko sahihi kabisaHayo mapenzi au mShahara.
Teh, daktari alisema anaumwa nini mkuu?Mi nilikuwa naye wa hivyo ilibidi niwe natafuna kimya kimya nje yake.. kumbe alikuwa anamwa bila yeye kujua. Siku moja akaenda kutibiwa hadi hadi daktari alimuuliza kama huwa anapata ham ya tendo la ndoa.... baada ya matibabu angalau siku hizi kabadilika naona mwenyewe ananitafuta
Alikuwa na uvimbe ila uzuri aliwahi maana aliabiwa kama dawa isipoponesha itabidi afanyiwe opareshen. Ila dawa ilitoshaTeh, daktari alisema anaumwa nini mkuu?
Huyo hafai kuoa,Kwanza muoe iepuke hiyo dhambi
Kisha tendo halifanywi kwa ratiba bali hufanywa kwa hamu pale wote mnapokuwa tayar so ni bora mfurahi wote kuliko kufurah peke yako
[emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]
Mapenzi ni uvumilivu, kama huna uvumilivu basi hakuna mapenzi,, na ungefanya busara sana iwapo ungemuuliza why anafanya ivo (i mean hiyo ratiba once per month) ili ufahamu lengo lake ndipo unaweza fanya uamuzi umuache ama she can be your wife kabisaaaMkuu nahisi nikioa nitacheat, mwezi mzima nisubiri yeye awe na hamu sitoweza kwa kweli, huo ndiyo ukweli
Akisha muowa na akaendeleza mbania gemu jamaahayo mnayofanya si sahihi mbele za Mungu, ni vema kama uwezi kuvumilia ukamuowa ili uwe huru naye
Sent using Jamii Forums mobile app
Baby unamtia mwenzio ujinga eeeeeh .....mshauri aache uzinziHuyo hafai kuoa,
Atakuwa hivyohivyo hata akiolewa
yap,, watu hawaoi tu ivi ivi, mtu huoa/kuolewa na mtu ampendae na ambae amerithika nae so ajue lengo la mwanamke then afanye choice kumuoa ama kumuacha,Akisha muowa na akaendeleza mbania gemu jamaa
hata kwenye ndoa watu hawafanyi kila siku ,, hizo ni tabia za mtu anaepelekeshwa na hisia badala yeye ndo azimudu hisiaUnataka kila siku umemuoa?
Akibanwa aende wapi na yeye ndo girl friend wakeUnataka kila siku umemuoa?