Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja tu kwa mwezi

Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja tu kwa mwezi

Hivi hawa wadada huwa wanawaza ndoa tu akilini mwao dadadeq
Vigezo vya mwanamke vinaonekana kabla ya ndoa na ndivyo vinavyo mvutia mwanaume kuchumbia na kuoa, ila inategemeana na vigezo, kukunyima tendo sio kigezo kuwa akupendi pengine yaweza kuwa hofu ya kuachwa kabla ya ndoa ndiyo maana anafanya hivyo na kuna uwezekano mkubwa akiingia kwenye ndoa akakutimizia sabab anakuwa hana hofu anajua yupo mahala salama, ila mchunguze na tabia zake nyingine na ukiona haeleweki achana nae asije akakuletea shida baadae sabab hampo kwenye ndoa na utafute mwingine, ila hata kimpata mwingine anaye kupenda na mwenye tabia nzuri ukiona anakunyima ujue ana hofu ya kuchezewa na kuachwa kabla ya ndoa, ndio naana wanawake wengi kabla ya ndoa ni waoga wa tendo kwa wapenzi wao,
 
Daaahh hii ilishaniyotokea alafu demu mwenyewe nilimpenda sana ila yeye alikuwa anasubiri akimaliza MP tu ndio anakupa papuchi na ikitoka hapo inabidi nisuburi mpaka MP nyingine....... Nikaachane nae aiseee japo nampenda
 
Kumuanda kisaikolojia» hii kitu inakuaje me sijawahi fahamu japo naisikiaga tu kwa watu embu nifafanulie hata kiduchu ili nijue me huwa nakosea wapi kwa vitu nisivyo jua
 
Kama bado unampenda endelea kuvumilia mara 1 kwa mwezi, Halafu tafuta kakichuna ka pembeni uwe unakatiririshia kila utakapo.
Au we waonaje?
 
Kama anajifanya mwehu wewe jifanye kichaa, Mwambie hivi mara 1 kwa mwezi sitaki, Kama hunipi ninapotaka basi tuachane, Kamata njia yako potea, Mimi ntatafuta mwingine. Atalegeza tu.
 
Mzee baba Kuna nazi kama yaiva sio usubiri ukune wakati ipo hapo hapo karibia na mbuzi
 
Ila ni lini mtaacha uzinzi vijana? Mungu anawaona. Kama mnapendana kizuizi cha kuoana kiko wapi?
 
Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja kwa mwezi.

56 replies

1k views

[emoji4]
 
Mkuu nahisi nikioa nitacheat, mwezi mzima nisubiri yeye awe na hamu sitoweza kwa kweli, huo ndiyo ukweli
Basi ndio ukweli huo na ajue. .ila kwa sasa hujaoa... Kawaida huwezi kuwa ndani ya mdoa af eti mara moja duh.. Hiyo fiksi za waziwazi...hapo ni kuwa wanandoa ila abadilike au kama ndo yuko hivo ajue weaknes zetu wanaume..wakati unasubiri mwezi tena hapo kati lazima utavamia wa pembeni
 
Back
Top Bottom