Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

Single mom would-be!

Ilikuwa kuwaje kwanza ukabeba mimba bila kutarajia tena na mtu wa ovyo ovyo?

Kweli wewe kwa umri huo unashindwa kabisa kujua mzunguko wako?

Achana na calendar je, hata njia zingine za kuzuia mimba kama CD na Emergence pills hukuziona kabisa!?

Unaonekana kuwa mtu wa ajabu sana, halafu si ajabu na wewe hapo eti unakuta una diploma sijui degree.... Shwenziii kabisa.

Kuwa single mom tu kuliko kuua hicho kiumbe.

Halafu eti baadae na wewe uanzee kujiita "strong woman".. na wakati ni mpuuzi mmoja tu.
Sio mtu wa Hovyohovyo...ni mwanaumr aliyekamika kabisa. Hovyohovyo labda wewe
 
Those are impacts of playing dangerous games with immature men/boys.

In most cases they end up abusing your inner feelings.

Please! come to us men.
He isn't immature he is a Man. Though he doesn't have much he has accepted his responsibility and We are now looking forward to meeting out bundle of joy.
 
We hufai hata kuwa mke huna siri suala la mimba lilitakiwa iwe siri yako na mchepuko wako kwa umri huo 29 yrs bado unafanya ngono nzembe
Kaoe anaefaaa kua mke..kwani nimekuja kuomba ushauri kuwa nataka kuwa mkeo
 
kwanzia Leo umepanda cheo badala ya kuwa Miss Fulani umekuwa single mother hongera sana mkuu


ila mabaharia mpo sahihi huyu demu ukimuoa na u single mother wake lazima akikumbushie akikutana na mzazi mwenzake huyo dereva bajaji

pole sana sijui Nani atakuoa
Nikisha zaaa nakuwa mother... Huo usingle mother ndo Nini...
 
Kwann unataka kuuwa nafsi isiyokuwa na hatia? umesha tenda dhambi nzito ya ZINAA bado unataka kumpa SHETANI second chance kwa kufanya dhambi kubwa zaidi ? jamani MUNGU YUPO na kwa hakika anayaona tunayo yafanya usiku na mchana !!!
Kwakweli Mungu anisamehe na anifanyie wepesi katika safari.yangu mpya
 
QUOTE="kagebby, post: 32822971, member: 526898"]
Mimi nina Mika 29 ninafanya kazi nzuri tu. Ila sasa nikawa sinamtu mda mrefu nikajikuta natuliza miwasho kwa Dereva mmoja wa bajaji.

Sasa swala linakuja kuwa tumedumu kwa muda wa mwezi na Sasa nimegundua ni mjamzito wa week mbili. Kwanzia mwanzo kabisa siku ya Kwanza aliniambia usije beba mimba yangu kua hawezi kulea Saiv.

Nimemwambia juu ya ujauzito anasema nitoe yeye hataki kulea kwani anamtoto mmoja na anashindwa kuhudumia....

Je mnanishaurije?
HUYO SI MPENZI WAKO ILA NI ADUI,FISADI NA MUUAJI ACHANA NAE MARA MOJA![/QUOTE]Sikuomba ushauri juu ya mpenzi.wewe ndo wale wasio elewaga mwaswali wanaenda Op
 
Lea mimba lea mtoto wako ndo ndugu yako huyo, mimi nilikimbiwa na daktari nikiwa na mimba ya miezi 2 huku na huku akaja kuoa mdada mwingine mtoto akiwa na miezi 8, sijawahi onana nae wala kuwasiliana na yeyote kati yao kwao kuanzia mama yake dada zake baba zake, nimepambana mpaka sasa mtoto anasoma chekechekea nalipa ada million 1.3 kwa mwaka na tunafuraha sana nikiwa na huzuni huwa ananiuliza "mama aumwa? Akiamka anasema mama napenda wewe, naenjoy sana.
Bado sijapata mwanaume kwa maisha yangu sasa hivi kila mwanaume mbaba anamuita baba, najua ipo siku nitapata mume na tutakuwa familia bora tu.
Nilipitia mengi sana kudharauliwa, kusemwa kusimangwa kisa tu nimepata nimba na mtoto kabla ndoa ila sasa hivi wao ndiyo wanaona aibu

Dada kaza moyo usitoe mimba utazaa salama ba mtoto atakua na mtakuwa na furaha na amani
Asante Dada kwa ushauri mzuri
 
Una sura ya mgabe au.. 29 bado una washwa tena una waza kutoa mimba
Kwaiyo Mugabe Ana sura mbaya aua una maaana gani? ...Hata Mama yako anasura ya Mugabe ndo maaana alikuzaa unasura ya sokwe
 
Back
Top Bottom