Entreprenuare
JF-Expert Member
- Aug 24, 2019
- 1,616
- 1,737
Ila nyama kwa nyama ina raha yake aisee!
Tena pale ukiwa unakojolea ndani.
Ila nyama kwa nyama ina raha yake aisee!
Lea mimba lea mtoto wako ndo ndugu yako huyo, mimi nilikimbiwa na daktari nikiwa na mimba ya miezi 2 huku na huku akaja kuoa mdada mwingine mtoto akiwa na miezi 8, sijawahi onana nae wala kuwasiliana na yeyote kati yao kwao kuanzia mama yake dada zake baba zake, nimepambana mpaka sasa mtoto anasoma chekechekea nalipa ada million 1.3 kwa mwaka na tunafuraha sana nikiwa na huzuni huwa ananiuliza "mama aumwa? Akiamka anasema mama napenda wewe, naenjoy sana.
Bado sijapata mwanaume kwa maisha yangu sasa hivi kila mwanaume mbaba anamuita baba, najua ipo siku nitapata mume na tutakuwa familia bora tu.
Nilipitia mengi sana kudharauliwa, kusemwa kusimangwa kisa tu nimepata nimba na mtoto kabla ndoa ila sasa hivi wao ndiyo wanaona aibu
Dada kaza moyo usitoe mimba utazaa salama ba mtoto atakua na mtakuwa na furaha na amani
Nichek PM
Wewe kaka Mimi sio mbaya hata kidogo, Kama shape ninayo Tena mashaAllah na ndo hiyo dereva bajaji ananipenda Sana....Nina wasiwasi na muonekano wako utakuwa jau jau tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]!
Yani hadi dereva bajaji akutolee mbavuni ina maana una sura private mgongo ubao. Anaogopa kuharibikiwa CV yake [emoji38]! Chamsingi we lea tu mtoto mwenyewe maana huenda usipate tena hata mtu wa kupasha nae kiporo. Hujiulizi ilikuwaje ukaachwa ghafla bin vu?
Basi nipe kidogoooo....inanikosha mikogoo....umefungasha mzigooo 😋😋😋 in Ben Pol vocal!Wewe kaka Mimi sio mbaya hata kidogo, Kama shape ninayo Tena mashaAllah na ndo hiyo dereva bajaji ananipenda Sana....
Kusema ukweli Mimi nilimwambia tutumie Kinga akakubali....hee tunafika kwenye kageto kake...Nikashangaa mtu kachomeka, Ila tumepima wote tupo fresh.
Sura yangu sio private I am a beautiful lady. Dereva bajaji hakua my type na he is not my type.. ILIKUA NYEGE TU
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi nipe kidogoooo....inanikosha mikogoo....umefungasha mzigooo [emoji39][emoji39][emoji39] in Ben Pol vocal!
Cha kufanya unakijua, tukutane P.M tafadhali!!![emoji7][emoji7][emoji7]
Wewe kaka Mimi sio mbaya hata kidogo, Kama shape ninayo Tena mashaAllah na ndo hiyo dereva bajaji ananipenda Sana....
Kusema ukweli Mimi nilimwambia tutumie Kinga akakubali....hee tunafika kwenye kageto kake...Nikashangaa mtu kachomeka, Ila tumepima wote tupo fresh.
Sura yangu sio private I am a beautiful lady. Dereva bajaji hakua my type na he is not my type.. ILIKUA NYEGE TU
Sent using Jamii Forums mobile app
Huenda ameshachagua sana huko nyumaSasa miaka 29 na unakazi nzuri tu unawasiwasi gani dada yetu. Lea mtoto huwezi jua una mayai mangapi uliyoandikiwa na mungu. Huyo mtu asije kukupa kidonda cha majuto baadae. Wenzenu tunatafuta watoto hatuwapati huku ohoo!!
Achana na Mimi wewe..mpuuziBasi nipe kidogoooo....inanikosha mikogoo....umefungasha mzigooo [emoji39][emoji39][emoji39] in Ben Pol vocal!
Cha kufanya unakijua, tukutane P.M tafadhali!!![emoji7][emoji7][emoji7]
Hivi mwanamke kuchagua mwanaume anaemkatka Ni kosa?. Wewe hujui historia ya maisha yangu una assume to..limbukeni wewe