Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

assume unaitoa afu na wewe ukafa afu huko uendako ukamuona uliyemuua!! just imagine
 
Kamwene!! 29yrs hujui anko anaingiaje hebu acha masikhala ujue lete shavu nikuzabe kibao cha uvivu hwaaaaa! Shenxi kabisa.

Utoe mimba ili iweje ulijua hataki mimba ukampa kimeng'enyo chako tena peku na yeye hataki mimba peku wajinga *kabisa* harafu mnaleta umama huku.

Napaza sauti hakuna kutoa mimba ni kuzaa tu subiri ukafie leba hahhaha harafu ole wako nikuzalishe mie
 
Kamwene!! 29yrs hujui anko anaingiaje hebu acha masikhala ujue lete shavu nikuzabe kibao cha uvivu hwaaaaa! Shenxi kabisa.

Utoe mimba ili iweje ulijua hataki mimba ukampa kimeng'enyo chako tena peku na yeye hataki mimba peku wajinga *kabisa* harafu mnaleta umama huku.

Napaza sauti hakuna kutoa mimba ni kuzaa tu subiri ukafie leba hahhaha harafu ole wako nikuzalishe mie
Hahahaha...yaaani unaiombea kufia leba...sitakufa Bali ntaishi Kuona kizazi changu
 
We dada hujielewi kabisa unawezaje kuachia bumunda lako kwa muhuni ambae wala humjui wadada wengi sijui mnafeli wapi aisee
 
Mimi nina Mika 29 ninafanya kazi nzuri tu. Ila sasa nikawa sinamtu mda mrefu nikajikuta natuliza miwasho kwa Dereva mmoja wa bajaji.

Sasa swala linakuja kuwa tumedumu kwa muda wa mwezi na Sasa nimegundua ni mjamzito wa week mbili. Kwanzia mwanzo kabisa siku ya Kwanza aliniambia usije beba mimba yangu kua hawezi kulea Saiv.

Nimemwambia juu ya ujauzito anasema nitoe yeye hataki kulea kwani anamtoto mmoja na anashindwa kuhudumia....

Je mnanishaurije?
Watoto ni hazina mbinguni nipe imlee awe wakwangu
 
duh mahusiano ndani ya mwezi na mimba juuu......dada hujielewi kabisa....naamini una elimu nzuri tuu lakini kichwani ni kokwa bovu......hata ndomu hujui kuvaaa.....huogopi magonjwa........ila huyo dogo wa bajaj nimempenda sana.....kakwambia ukweli kabisa.......kama unampenda huyo jamaa, ongea nae kwa dhati.....ila mimba usitoe dada.....kumbuka mwenye mimba ni wewe sio yeye.....yeye asikushauri ujinga......
 
duh mahusiano ndani ya mwezi na mimba juuu......dada hujielewi kabisa....naamini una elimu nzuri tuu lakini kichwani ni kokwa bovu......hata ndomu hujui kuvaaa.....huogopi magonjwa........ila huyo dogo wa bajaj nimempenda sana.....kakwambia ukweli kabisa.......kama unampenda huyo jamaa, ongea nae kwa dhati.....ila mimba usitoe dada.....kumbuka mwenye mimba ni wewe sio yeye.....yeye asikushauri ujinga......
Sina magonjwa nimepima... Kingine kinachokuumiza kichwa
 
Mimi nina Mika 29 ninafanya kazi nzuri tu. Ila sasa nikawa sinamtu mda mrefu nikajikuta natuliza miwasho kwa Dereva mmoja wa bajaji.


dada una kazi nzuri kumuhudumia mtoto wako hutashindwa kabisa, wala usitoe mimba mtoto atakua vizuri, kuhusu baba ongea naye tu wangapi wanauza matunda na wanalea familia zao vizuri tu sembuse yeye mwenye bajaji
watoto ni baraka dada wala usipate mawazo....
 
Ujue hata kutoa ushauri inategemea na mshauriwa yukoje ufikiri wake.
1) Ni dereva bajaj (Probably younger than you) , na keshasema kabisa uwezo wa kulea hana na hataki kuwa na mtoto na wewe. What the hell were you doing with him in the first place??? Hivi watoto mnawachukuliaje? Like unaeza beba na kutoa tu mimba? Kwa starehe ya week mbili?

2) Wiki mbili uko na mtu ambaye anapitisha tu mda, na mimba ukabeba?

Kama maneno ya bwana wako dereva bajaj hukuyasikiliza, utakuja kutusikiliza sisi?
mimba kuingia ni sekunde tu cha muhimu ni kuilea mtoto azaliwe mungine tusimuhukumu
 
Mimi nina Mika 29 ninafanya kazi nzuri tu. Ila sasa nikawa sinamtu mda mrefu nikajikuta natuliza miwasho kwa Dereva mmoja wa bajaji.

Sasa swala linakuja kuwa tumedumu kwa muda wa mwezi na Sasa nimegundua ni mjamzito wa week mbili. Kwanzia mwanzo kabisa siku ya Kwanza aliniambia usije beba mimba yangu kua hawezi kulea Saiv.

Nimemwambia juu ya ujauzito anasema nitoe yeye hataki kulea kwani anamtoto mmoja na anashindwa kuhudumia....

Je mnanishaurije?
Mimba umebeba wwe maamuzi ni yako ,kusuka au kunyowa!
 
Kwanza pole,pili unakazi nzuri kwahiyo tumia hyo kazi kulea mimba....
Tatu naomba ukasikilize nyimbo ya sauti sol-nerea....


"Inuka songa,kesho sote hatuifahamu"
 
Back
Top Bottom