mbongowakweli
JF-Expert Member
- Aug 24, 2011
- 848
- 686
Lea tu mwenyewe, dereva wa bajaj yuko sawa kwa kusema ukweli, mambo yakikaa vyema kwake mtasaidiana, ila ujuwe mzigo ni wako, na si mchezo mchezo jiandae kisawasawa kabisa....
Kunbe huwa mnatudanganya tayari mna wake na watoto eehh! ![emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]lol kiddingPole sana...
Chunguza vizuri, siyo tuu ana mtoto mmoja, atakua na mke kabisa, ndiyo maana anakulazimisa utoe mimba...
Cc: mahondaw
Tumbo langu...maisha yangu... consequences zakwangu...So it's my life my choices
pole dada lakini nakushauri usitoe mimba kwanza ni dhambi kwa Mungu.Mimi nina Mika 29 ninafanya kazi nzuri tu. Ila sasa nikawa sinamtu mda mrefu nikajikuta natuliza miwasho kwa Dereva mmoja wa bajaji.
Sasa swala linakuja kuwa tumedumu kwa muda wa mwezi na Sasa nimegundua ni mjamzito wa week mbili. Kwanzia mwanzo kabisa siku ya Kwanza aliniambia usije beba mimba yangu kua hawezi kulea Saiv.
Nimemwambia juu ya ujauzito anasema nitoe yeye hataki kulea kwani anamtoto mmoja na anashindwa kuhudumia....
Je mnanishaurije?
Sasa mbona umekuja kutuomba ushauri huku?Tumbo langu...maisha yangu... consequences zakwangu...So it's my life my choices
Sent using Jamii Forums mobile app
Sina muda wa kukushawishi Mimi WEWE...Haya maneno matupu hayana ushawishi wowote bali porojo tu, hebu tupia kapicha piyemu ili tumkomoe huyu Tomasso Extrovert.
1. Wewe hujui unachotaka kufanya na huo ujauzito?
2. Malengo yake yalikua kuzaa au?
3. Sikiliza moyo wako unachokitaka. Watakwambia zaa (uitwe single mom) au toa (uitwe muuaji)
Maamuzi yako mikononi mwako
Duh yamekuwa hayo tena 😆😆😆, haya we endelea kulea mtoto wa bodaboda sijui bajaj
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣We jamaa chenga sana, yaani umemkandia kwanza ili kumshusha thamani.... bibie kajaa kingi sasa kiulaini aje kuprove [emoji16][emoji16][emoji16]
Sina muda wa kukushawishi Mimi WEWE...
Dereva bajaji wangu anasemaga...mylove wangu wewe Ni kazuri la Hilo umbo lako Mimi hoi.. Kwaiyo UNATAKA nikutumie picha ili ugundue nini
Sent using Jamii Forums mobile app
...Yaaani imebidi nicheke tu. Natamani kuufuta huu uzi..ila ndo nashindwa.
Sio wote wanakwambia u mzuri, love is in the eye of the beholder. Hata Mimi hua namwambia You are so handsome my cheupe Dawa. Unanikosha na ndevu zako zinakufanya uwe handsome zaidi.[emoji847]Mara nyingi huwa tunawatania tu, wote uwaonao njiani huambiwa na ‘walaji’ wao ya kuwa ni wazuri sana.... ila je kiuhalisia ni kweli..?
Sasa Mimi sisubirii kuambiwa..najiona mwenyewe kuwa Mimi Ni mzuri.Tena hua nakijuangakia kwenye kioo..nasema wow am so beautifu, Tena nageuka geuka kabisa..na kusifu uumbaji wamunguMara nyingi huwa tunawatania tu, wote uwaonao njiani huambiwa na ‘walaji’ wao ya kuwa ni wazuri sana.... ila je kiuhalisia ni kweli..?
Unasifu uumbaji wa mungu [emoji16][emoji23]Sasa Mimi sisubirii kuambiwa..najiona mwenyewe kuwa Mimi Ni mzuri.Tena hua nakijuangakia kwenye kioo..nasema wow am so beautifu, Tena nageuka geuka kabisa..na kusifu uumbaji wamungu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa mkuu, am beautiful and wonderfully created,alafu atokee mtu aniambie eti Mimi mbaya namshangaa Sana.Unasifu uumbaji wa mungu [emoji16][emoji23]