Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

Mpenzi wangu ananishauri nitoe mimba, hana uwezo wa kulea

Mkuu...hii mada ya 2019 huko....Dua mbaya usionembee...niombee Ungofu tu
Hili niachie mwenyewe najua nini cha kufanya.

Usiwe unaniita "Mkuu" bibie. Hili jina akiniita mtoto wa kike huwa linaleta "ukakasi".
 
ռռǟ ɛxքɛʀɨɛռċɛ ʏǟ ʍɨǟkǟ ²⁰ kառʏ ɦɨɨ ֆɛktǟ ʏǟ uchakataj[emoji23][emoji23]
[emoji2][emoji2][emoji2] ...uko VIZURI.
Ngoja nikutafutie mlokole...MMOJA hivi
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]

unaTAKA mrejesho gani mkuu...?
Hebu tuanzie hapo

Story ya kweli humu JF nili yakufua nguo,kitambi, magaga, Uhuru katika Mahusiano nyingine nyingi

Hizi story za Dereva bajaji...zilikua za kuchangamsha genge TU mkuu.

[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]...UMENICHEKESHA SANA Kuufufua Uzi huu
Ulichodanganya ni nini katika hii story:
Umri?
Kazi?
Mimba?
Au the whole story ni fiction?

Kwani dereva bajaj yeye hataki kuwa na mwanamke mrembo?
 
Ulichodanganya ni nini katika hii story:
Umri?
Kazi?
Mimba?
Au the whole story ni fiction?

Kwani dereva bajaj yeye hataki kuwa na mwanamke mrembo?
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2].....aaah hii story Ni fiction Mkuu..
Ungekuwa unanijua ungeamini kabaisa
 
Ulichodanganya ni nini katika hii story:
Umri?
Kazi?
Mimba?
Au the whole story ni fiction?

Kwani dereva bajaj yeye hataki kuwa na mwanamke mrembo?
Dereva bajaji kibao Wana wake warembo..hata mkeo haoni ndani..

So hiyo Sio factor
 
Dereva bajaji kibao Wana wake warembo..hata mkeo haoni ndani..

So hiyo Sio factor
Kama ni hivyo basi tusiwadharau na kuwaona wao hawafai aina fulani ya wanawake. Wanastahili kupenda na kupendwa kama wengine.
 
Back
Top Bottom