Mpenzi wangu anamsifia sana Diamond, hadi nakereka

Mpenzi wangu anamsifia sana Diamond, hadi nakereka

Kiukweli, wanawake wengi wako tayari kumpa daimond chochote anachokitaka mwilini mwao.
 
Hivi hii couple inawalipa hawa watu wanaowasifia?
 
Diamond is nice, the guy is smart,anajua kuimba anajua kuvaa, ana sauti nzuri, anajituma
anapenda kazi yake...uuuh I like nyimbo zake, akiwa na wema wanapendeza pamoja
like like them....


Ungekuwa mke wangu unaongea maneno kama haya !

Chamoto ungekiona !
 
Diamond is nice, the guy is smart,anajua kuimba anajua kuvaa, ana sauti nzuri, anajituma
anapenda kazi yake...uuuh I like nyimbo zake, akiwa na wema wanapendeza pamoja
like like them....

Hahahahahaha, we mpenzi wako hachukii ukimsifia diamond?
 
Diamond is nice, the guy is smart,anajua kuimba anajua kuvaa, sauti nzuri, anajituma
anapenda kazi yake uuh I like nyimbo zake akiwa na wema wanapendeza pamoja
like like them

..Wewe unamtafuta ugomvi Bwanga!!
 
Last edited by a moderator:
Kwani kumsifia mtu vibaya jamen....

Watu wanatofautiana, mtoa mada hapendi mpaka kaamua kuja kumsemea mpenzi wake umu.Utafikiri uyo diamond anajua jinsi mpenzi wake( mtoa mada) anamsifia.
 
Habari wana MMU,

Sasa kuna huyu shemeji yenu, hapa, anamsifia sana Diamond na wema sepetu, yaani kila kitu huyu kaka kapendeza, mara huyu kaka ana nyota, mara diamond sijui kafanyeje, yaani kwake yeye diamond na wema hadi kero, na mimi binafsi niko tofauti kabisa na hawo akina diamond et al.

[Others Hidden, Till later, thanks kwa ushauri]

Ushauri wenu ni muhimu wakuu!!

Na wewe jifanye diamond sasa.
 
Diamond is nice, the guy is smart,anajua kuimba anajua kuvaa, ana sauti nzuri, anajituma
anapenda kazi yake...uuuh I like nyimbo zake, akiwa na wema wanapendeza pamoja
like like them....

Nawewe utaachwa sasa!!!
 
Back
Top Bottom