Mndali ndanyelakakomu
JF-Expert Member
- Dec 14, 2016
- 14,003
- 31,804
Nashukuru kwa kuona tatizo lake mapemaNahisi labda ni mtoto bado hajakua akikua atajua nini maana ya mapenzi na kupendwa pia tumsamehe tu kaka akee
Nashukuru kwa kuona tatizo lake mapemaNahisi labda ni mtoto bado hajakua akikua atajua nini maana ya mapenzi na kupendwa pia tumsamehe tu kaka akee
Hata wewe una wivu?Wivu muhimu kwenye mapenzi,inaonekana nyendo zako nzuri,unaendaje kuongea pembeni hata kama unaongea na mzazi.Huko kusimama pembeni ni lazima kuwe na mashaka
Pole sana mamaUsilete personal issues huku jf, mambo ya unyumba ni ya kwako, jitahidi kuyatatua huko kama kila mtu angeleta yaje hapa uwanja huu usingetosha tena sisi wengine ndio usiseme, tuna mazito kuliko hayo
na urembo wetu lkn bado tunaumizwa
Ndio wewe nn mkuu?[emoji23]Usilete personal issues huku jf, mambo ya unyumba ni ya kwako, jitahidi kuyatatua huko kama kila mtu angeleta yaje hapa uwanja huu usingetosha tena sisi wengine ndio usiseme, tuna mazito kuliko hayo
na urembo wetu lkn bado tunaumizwa
Kama ni bahat ya hvyo mie siitakMkipendwa mnalia lia na kuleta thread jf wenzako wanatafuta bahati kama hiyo na hawaipati halafu mambo kama hizo ni kuzimaliza tu wenyewe jamani
Eee sasa kama usipokua na wivu manake hujampenda uyo mtu,afanye analotaka we hujaliHata wewe una wivu?
Unajua ukijua kupenda lazima ujue kulinda unacho kipenda
Mleta maada ana utoto bado hajui wivu unafaida ganiEee sasa kama usipokua na wivu manake hujampenda uyo mtu,afanye analotaka we hujali
Na kwanini aongee na simu pembeniMleta maada ana utoto bado hajui wivu unafaida gani
Ujue mtu usipo kuwa mwaminifu kwenye mapenzi huwezi kuwa huru kuongea na simuNa kwanini aongee na simu pembeni
MmmhNa kwanini aongee na simu pembeni
Well saidUzuri wetu waafrika matatizo tunayachukulia kama ushindani
Wajuaj mbona hamuishagi! Mnaojiona perfect siku zote na kuona wenzenu wanazngua.. na inawezekana we ni ***** maana sio kwa kudandia hukoUmesema mpenzi mean hujamuoa au siyo , ? Vipi siku uliyo mpata ulikuja hapa JF kutuambia ?? Je mara ya kwanza kukuvulia pia ulikuja hapa JF kutueleza ???
Kawa mpole anashinda na chupi tu ndani kunitamanisha nim mege lakni sina mzuka nae..
Ana nitega tega lakni nishatumbukiwa na nyongo..
Kwahiyo kila unachoongea na mzaz unataka mpenz wako ajue!?? What if kama ni family issues na stuffs! Wakati mwingine privacy mattersWivu muhimu kwenye mapenzi,inaonekana nyendo zako nzuri,unaendaje kuongea pembeni hata kama unaongea na mzazi.Huko kusimama pembeni ni lazima kuwe na mashaka
MvumilieMpenzi wangu ana wivu sana, ana gubu sana yani jambo dogo lazima aongee.
Wakati mwingine anahisi hisi tu mambo nilishangaa aliponiuliza huyo malaya wako ni mzuri kuliko mimi? Au anajua kufanya mapenzi kuliko mimi?
Nilimshangaa anahisi nina mwanamke mwingine, kifupi nimechoka na mabalaa yake, kuna siku kanikuta nimesimama pembeni naongea na simu akaja ghafla akanipora na kuanza kuongea ujinga ndipo alipogundua naongea na mama yangu mzazi basi kuanzia pale sina mapenzi nae tena.
Sasa hivi nampotezea na nishamwambia kuwa mwisho wake umefika lakini cha kushangaza sasahivi ndo anajifanya yupo deep na mimi.
Kawa mpole anashinda na chupi tu ndani kunitamanisha nifanye nae mapenzi lakini sina hamu nae.Ana nitega tega lakini nishakuwa na nyongo.
Keep on tryin...bro
Mucho gracias mi amigaKeep on tryin...bro