Ukipanic mapema ni mbayaWajuaj mbona hamuishagi! Mnaojiona perfect siku zote na kuona wenzenu wanazngua.. na inawezekana we ni ***** maana sio kwa kudandia huko
Dont be a hater! No body is panickin... m tryn to show u my dark side that u wanted to mess with_ usijilazimishe kuponda kila kitu unachoona jaribu kuheshimu mawazo ya watu ila kama unajifanya chiz.. then try meUkipanic mapema ni mbaya
Hapo kweli Kuna upendo??? Ama karaha??Mkipendwa mnalia lia na kuleta thread jf wenzako wanatafuta bahati kama hiyo na hawaipati halafu mambo kama hizo ni kuzimaliza tu wenyewe jamani
Kumbe matatizo ni mashindano nilikua sijui.. well then, we r not the same.. nimekataa kuwa kaa.. by the way hakuna kitu personal hapo stuff hizo zipo sana mtaanUsilete personal issues huku jf, mambo ya unyumba ni ya kwako, jitahidi kuyatatua huko kama kila mtu angeleta yaje hapa uwanja huu usingetosha tena sisi wengine ndio usiseme, tuna mazito kuliko hayo
na urembo wetu lkn bado tunaumizwa
Wivu mzuri kwenye mapenzi ila ukizidi ni karaha pia kumbuka.Wivu muhimu kwenye mapenzi,inaonekana nyendo zako nzuri,unaendaje kuongea pembeni hata kama unaongea na mzazi.Huko kusimama pembeni ni lazima kuwe na mashaka
Mpenzi wangu ana wivu sana, ana gubu sana yani jambo dogo lazima aongee.
Wakati mwingine anahisi hisi tu mambo nilishangaa aliponiuliza huyo malaya wako ni mzuri kuliko mimi? Au anajua kufanya mapenzi kuliko mimi?
Nilimshangaa anahisi nina mwanamke mwingine, kifupi nimechoka na mabalaa yake, kuna siku kanikuta nimesimama pembeni naongea na simu akaja ghafla akanipora na kuanza kuongea ujinga ndipo alipogundua naongea na mama yangu mzazi basi kuanzia pale sina mapenzi nae tena.
Sasa hivi nampotezea na nishamwambia kuwa mwisho wake umefika lakini cha kushangaza sasahivi ndo anajifanya yupo deep na mimi.
Kawa mpole anashinda na chupi tu ndani kunitamanisha nifanye nae mapenzi lakini sina hamu nae.Ana nitega tega lakini nishakuwa na nyongo.
Wivu mzuri kwenye mapenzi ila ukizidi ni karaha pia kumbuka.
umeandika pumba tu sema kwa vile humu kuna wajnlinga wachache basi wame like comment yako...kama kila mtu akitatua matatizo nyumbani,wewe utachangia niniUsilete personal issues huku jf, mambo ya unyumba ni ya kwako, jitahidi kuyatatua huko kama kila mtu angeleta yaje hapa uwanja huu usingetosha tena sisi wengine ndio usiseme, tuna mazito kuliko hayo
na urembo wetu lkn bado tunaumizwa
Sasa kama ni mpenzi wako na unamuamini unaficha nini sasa,au ni mpenzi wa kupita tu??Kwahiyo kila unachoongea na mzaz unataka mpenz wako ajue!?? What if kama ni family issues na stuffs! Wakati mwingine privacy matters
Ahsante mkuuWivu mzuri kwenye mapenzi ila ukizidi ni karaha pia kumbuka.
NakaziaWivu muhimu kwenye mapenzi,inaonekana nyendo zako nzuri,unaendaje kuongea pembeni hata kama unaongea na mzazi.Huko kusimama pembeni ni lazima kuwe na mashaka
MmekutanaNakazia
Wivu muhimu kwenye mapenzi jamaniKama ni bahat ya hvyo mie siitak
Upendo mkuu hakuna karahaHapo kweli Kuna upendo??? Ama karaha??