Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,977
Nshalonga na NOKIA tayari. Tugongeane mpaka kwenye sms.nimeiona!!! i did the same to u!!! senksi na kwa hapa
Nshalonga na NOKIA tayari. Tugongeane mpaka kwenye sms.nimeiona!!! i did the same to u!!! senksi na kwa hapa
live bila chenga during lunch hour!!! and it will be granted as far as haivunji sheria za Mungu au za njii hii!!
live bila chenga during lunch hour!!! and it will be granted as far as haivunji sheria za Mungu au za njii hii!!
bht nzuri kipenzi za kwako? Haya nambie umemsavuje shemeji yangu kwenye simu?Hujui kama n'sunna?[/QUOTE]
hahaaa MJ1!!!! za asubuhi mwaya??!!!
Kwa nini wadada wengi wanapenda kuanzisha uhusiano wa kumegana na shem zao maana mm kuna jamaa kila nikimtambulisha huyu ndo shem wako lazima dada afanye juu chini atembee na rafiki yangu hii ni kwa nn?
Mtadumisha tu ile sheria iliyo kuu kuliko zote!!
TUPENDANE....je ?Mtapendanaje bila kuonyeshana
matendo ya mapendo?
Thread inakwendaje naona sielewi mtiririko mzima wa off topic
bht nzuri kipenzi za kwako? Haya nambie umemsavuje shemeji yangu kwenye simu?
niko powa mamii!!! aaaaah mimi nipo likizo ya haya makitu lakini kiukweli ni fulu namba!!!
Sijaelewa hapa? Anayefanya juuu chini ni dada yako au girfriend/mkeo? Maana tatizo neno shemeji ni UNISEX, linatumika kwa jinsia zote mbili. Ndio maana sijaelewa hapo!
aaaaah mimi nipo likizo ya haya makitu lakini kiukweli ni fulu namba!!!
niko powa mamii!!! aaaaah mimi nipo likizo ya haya makitu lakini kiukweli ni fulu namba!!!
Noted with many thanks!
ehee pole mwaya lakini likizo ni afya maana haya makitu ukiyaendekeza hukawii kujikuta unaokota makopo na kupiga soga na upepo barabarani ati- ah mie yeshanishindaga zamaniniko powa mamii!!! aaaaah mimi nipo likizo ya haya makitu lakini kiukweli ni fulu namba!!!
Vipi tena, mbona masharti yanaanza?
Mtadumisha tu ile sheria iliyo kuu kuliko zote!!
TUPENDANE....je ?Mtapendanaje bila kuonyeshana
matendo ya mapendo?
ehee pole mwaya lakini likizo ni afya maana haya makitu ukiyaendekeza hukawii kujikuta unaokota makopo na kupiga soga na upepo barabarani ati- ah mie yeshanishindaga zamani
We Xpin siyo mimi niliyeandika hiyo post tafadhali. maana wewe hukawii kuanzisha jamboNoted with many thanks!
Noted with many thanks!
ehee pole mwaya lakini likizo ni afya maana haya makitu ukiyaendekeza hukawii kujikuta unaokota makopo na kupiga soga na upepo barabarani ati- ah mie yeshanishindaga zamani
hahaaaa mweee!!! kweli kabisa tamu unaiona chungu in the name of love khaaaaaa!!!! life is so precious ya nini mtu ukae unasononeko la moyo!!!!
ya kawaida tu hata bahati nasibu zinawekewa masharti na vigezo mbona???
mbona unamwekea maneno mdomoni naw binamu???? kwani ndo alichotaka kuomba??
Yaani hawa wapenzi wangu lazima jamaa awamege akisha mega mm namwachia sitaki ugomvi.