Mpenzi wako amekusevu kwa jina gani katika simu yake?

Mpenzi wako amekusevu kwa jina gani katika simu yake?

Si kweli unakumbuka yule mke wa mtu mpaka kesho ananitamani lakini mm na mkwepa.
Lakini nampenda sana bht lakini ndo hivyo sina bahati mie napendwa na nisio wapenda.

Jamani hilo neno mimi nalipenda sana jamani. Sijui kwanini?
 
Si kweli unakumbuka yule mke wa mtu mpaka kesho ananitamani lakini mm na mkwepa.
Lakini nampenda sana bht lakini ndo hivyo sina bahati mie napendwa na nisio wapenda.

Usiidhulumu nafsi yako, kizuri kula na nduguyo, kibaya mtupie mbwa! 🙂
 
YAAAAAH!back to normal
hebu chapchap niambieni mnajadili nin.?
nataka kuokoa muda wa kurudia mapejiiz😀
 
YAAAAAH!back to normal
hebu chapchap niambieni mnajadili nin.?
nataka kuokoa muda wa kurudia mapejiiz😀

Kwenye foni yako
Umeandika jina la mshiki?
Nadhani ndio topic.
Ila kama kawa wapwaz na mabinamuz wako ofu topik lakini zinazoruhusiwa kwa sababu ni uwanja wao wa nyumbani.
 
Kwenye foni yako
Umeandika jina la mshiki?
Nadhani ndio topic.
Ila kama kawa wapwaz na mabinamuz wako ofu topik lakini zinazoruhusiwa kwa sababu ni uwanja wao wa nyumbani.
wewe mama matesha umemsevu aje?....😀
 
Kwenye foni yako
Umeandika jina la mshiki?
Nadhani ndio topic.
Ila kama kawa wapwaz na mabinamuz wako ofu topik lakini zinazoruhusiwa kwa sababu ni uwanja wao wa nyumbani.

hahaaaa baada ya pg2 za mwanzo za sred wapwa na binamuz huwa off trak jumla!!!!

Goeff weee endelea na chochote tu kitafit hapa
 
Kweli ni bora nile na ndugu yangu Xpin

Tutachangia kina Elizaz.
Pale kwa mama Matesha patazuka timbwili la kufa mtu.
Yule ni mali yangu pekee ya halali. Ina kibali changu, chake, cha serikali na cha MUNGU.
 
hahaaaa baada ya pg2 za mwanzo za sred wapwa na binamuz huwa off trak jumla!!!!

Goeff weee endelea na chochote tu kitafit hapa
wapwaaz kwa kuzitoxicate SREDI...?!LOLZ

haya,tuendelee jamani.....
 
wapwaaz kwa kuzitoxicate SREDI...?!LOLZ

haya,tuendelee jamani.....

Nawe jitetee hapa kabla sijakupa ban mpaka kwenye server.
Ulikuwa unafanya nini kule?
Kule kwenye SIASA ulikuwa unafanya nini?
 
hahaaaa baada ya pg2 za mwanzo za sred wapwa na binamuz huwa off trak jumla!!!!

Goeff weee endelea na chochote tu kitafit hapa

Na wewe hapo!
Ulikuwa unafanya nini kwenye Siasa?
Do you want me to hate you?
 
Kwa jinsi ambavyo sredi imenifumbua majicho nadhani kuna umuhimu wa kubadilisha majina haya ya honey, sweetheart, wife, husband e.t.c yabadilishwe ili kuepusha hasara zaidi kama ukiibiwa simu ingawa kama alivyosema masaki kuna madhara yake kama ukipata ajali hivi unawezajikuta wewe kama husband/ wife unakuwa wa mwisho kupata taarifa kwa kuwa hujaindikatiwa kuwa wewe ni mhusika!!

mh kaaaaazi kweli kweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom