Mpenzi unaempenda anapokusumbua unafanyaje?


Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,446
Likes
30
Points
145
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,446 30 145
Amani iwe kwenu GT!
Kweli mambo haya yana wenyewe mie yamenishinda!
Naona nifikiri mambo mengine!
Mnasemaje?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,293
Likes
10,001
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,293 10,001 280
poa.mia
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Na wewe msumbue...
 
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,446
Likes
30
Points
145
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,446 30 145
kumsumbua vipi? Maana nahisi nitazidi kuumia mimi!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
jino kwa jino mkubwa..............huh
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Anavyokusumbua wewe...
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Maalim wenye majina haya huwa hawakati tamaa kabisa, ikishindikana mpigie dua la nguvu atabadilika tu, ndio mahusiano yalivyo,embu sema anasumbua na nini?
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Thse thngs hv no exactly soln.just depend on u alone.learn her and u wl be in th position to manage th situation.
 
The dirt paka

The dirt paka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
371
Likes
3
Points
0
The dirt paka

The dirt paka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
371 3 0
Chuma hufua chuma.
Hujajiandaa na bado hjawajua wanawake vizuri. Most ni liars, head knockers, traitors....chagua moja say Yes/No to ladies who pretend kujua kuwasogeza wanaume kwa style hy au mwache kabisa nusu shari yatosha.
 
Da Dinnah

Da Dinnah

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
507
Likes
2
Points
0
Da Dinnah

Da Dinnah

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
507 2 0
pole sana, inaonyesha labda hakuitaji, songa mbele
 
reuby

reuby

Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
reuby

reuby

Member
Joined Mar 25, 2011
9 0 0
mapenzi ni kuvumiliana. it is nature vitu viwili au zaidi zikiwekwa/vikikaa pamoja msuguano ni lazima. weka kilainisho kidogo kupunguza msuguano lakini msuguano ni palepale. Hivyo hivyo katika mapenzi msuguano ni kawaida inahitaji management.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,088
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,088 280
Naona siku hizi malalamiko yanazidi kuja tu!

WATU wa hii professional tusaidieni, look for funds and do some resarch to come out with some facts. Mahusiano mengi siku hizi ni kero, yanasumbua sana kutokana na elimu duni ya haya mambo, au kutokana na mabadiliko ya hali za maisha nk.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,146
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,146 280
Muimbie lullaby
 
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,446
Likes
30
Points
145
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,446 30 145
Naona siku hizi malalamiko yanazidi kuja tu! <br />
<br />
WATU wa hii professional tusaidieni, look for funds and do some resarch to come out with some facts. Mahusiano mengi siku hizi ni kero, yanasumbua sana kutokana na elimu duni ya haya mambo, au kutokana na mabadiliko ya hali za maisha nk.
<br />
<br />
Inawezekana yeye au mimi ni mjuzi wa haya mambo. Je nafanyaje inapotukia hivi?
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
36
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 36 135
kama anakusumbua sana mpe likizo tulia kimya kama kweli anaku feel atakutafuta
 
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,446
Likes
30
Points
145
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,446 30 145
Maalim wenye majina haya huwa hawakati tamaa kabisa, ikishindikana mpigie dua la nguvu atabadilika tu, ndio mahusiano yalivyo,embu sema anasumbua na nini?
<br />
<br />
Kwa ujumla mapenzi ni uvumilivu. Lakin huyu amezidi kusumbua! Ndio nahitaji kupata uzoefu wenu nin kifanyike kwa huyu mpenz?
 
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,446
Likes
30
Points
145
Maalim Jumar

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,446 30 145
kama anakusumbua sana mpe likizo tulia kimya kama kweli anaku feel atakutafuta
<br />
<br />

Yeah! Ntajarib ku-practice hili nione matukeo!
Shukran.
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,909