Mpenzi naomba nafasi nyingine

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
Habari wakuu
kuna watu huwa hawathamini mahusiano pindi wanapokua kwenye mahusiano, anafanya ubaya kwa makusudi au ata kama sio makusudi basi ni kitu ambacho kilikua na uwezo wa kuzuilika afu badae anasema tuachane , baada ya kuachana siku kadhaa anakuja anasema MPENZI NAOMBA NAFASI NYINGINE na wew kwakukurupuka unarudi bila kujua amekuja na silaha gani za maangamizi afu unaanza kujuta huo ni upumbavu
Onyo: usiseme tuachane wakati hujaforesee kipi kitatokea yani nivipi utaharibika kisaikolojia na kuanza kumfata tena na wew mpokeaji usipomkee tu wakati hujui amebeba silaha au laa
 
Only miss the sun when it starts to snow

Only know you love her when you let her go

Only know you've been high when you're feeling
low

Only hate the road when you're missing home
Only know you love her when you let her go

And you let her go
And you let her go
Well you let her go
Cause you only need the light when it's burning
low

Only miss the sun when it starts to snow
Only know you love her when you let her go
Only know you've been high when you're feeling
low

Passenger: let her go .....
 
ONCE UPON A TIME WILL ALWAYS BE ONCE UPON A TIME ..
 
Tatizo la wengine wanapenda mwili mzima, jifunze kujibakishia upendo angalau. Muda wote alipo ondoka ulikua unamfikiria yeye ndo mana alipo rudi ukampa nafasi mapema....... Mtu wa aina yake kashakusoma akaona wewe unafaa kuchezewa akili...... Usiwe mwepesi hivyo...
 
Unaweza penda mwili mzima lakini endapo mtaachana sio kurudi nyuma
 
Hayo ni mambo ya kijinga kabisa, mpaka aseme muachane means hajaona umuhimu wako kwake, ni kumuacha aende kwa amani kabisa atakapojua kuwa ulikuwa wa muhimu atarudi ila nafasi yake itakuwa haipo. Na huwa siamini kama kuna second chance, huo ni udhaifu wa kushindwa kuhimili maumivu ya kutendwa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…