masopakyindi
Platinum Member
- Jul 5, 2011
- 18,859
- 15,055
Naomba mpe ushauri huyu dada!
okView attachment 3699513
Naomba mpe ushauri huyu dada!
Amina.....Aache kusoma magazeti, asome zaidi bibilia.
Huyu atakuwa niwa geti kali.ashaliwa kimaskhara
maskini
vijana washaona Hilo na washaharibu Kama ilivo desturiHuyu atakuwa niwa geti kali.
Bidada wa watu amejikaria tu na gazeti wengine wangekuwa tiktokvijana washaona Hilo na washaharibu Kama ilivo desturi
Mwambieni awahi LUMBUMBA KUCHUKUA KADI YA CCM HARAKA SANA..wampatie na sketi ya kijani ..hiyo t sheti sawaView attachment 3699513
Naomba mpe ushauri huyu dada!
gazeti ghani anazuga uyoBidada wa watu amejikaria tu na gazeti wengine wangekuwa tiktok
hahahhhh kwamba?gazeti ghani anazuga uyo
anajua saaana kifuatacho hapo
ukiona manyoyaaaaaaa.....hahahhhh kwamba?
Taaayarrrlee kuku amesha riwa.... ila hapa kwa mkao huo analiwa kimasihara...ukiona manyoyaaaaaaa.....
tumuite rikiboy kwenye kulitolea ufafanuziTaaayarrrlee kuku amesha riwa.... ila hapa kwa mkao huo analiwa kimasihara...