Mbona hiyo njemba inatoatoa tu macho na kumeza funda la mimate, why sasa?Huyu dada ana kitu, asipuuzwe😁🙌
Ningeshangaa yaani mtu ale chakula cha aina moja miaka yote mpaka anakufa.Hakuna sehemu salama, kula nyama nyama za🔥🔥😂
Kujuaje wanaume wengine wakoje? Angetoa maelezo ya kutosha hayo bado hayajajitosheleza kunishawishi..Huyu dada ana kitu, asipuuzwe😁🙌
Ndio ni real kabisa, huyo manzi kwenye picha amefirwa mbele ya camera ila aliemfira hakuonyesha sura, msala umemuangukia Mmakonde aliempa ajira ya mkataba wa muda mfupi kwamba ndie aliemfiraHii ni real Mkuu.?