mpango wa KINYEMELA na mpango wa KUTONYANA chama kimekwama.

tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,677
Points
1,500
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,677 1,500
nimefanikiwa kufuatilia neno kwa neno kuanzia kauli ya samsoni mwigamba mpaka ally.o.chitanda lifuatalo ndio majibu yetu tulio wengi.
hii move ilianzia mwisho na kurudi mwanzo.mikakati alioitaja bwana chitanda ambayo ilikuwa mizuri na mibaya kwa nchi.
hii ilifanikiwa kwa sababu walikuwa wanatonyana kisha wanaitekeleza kinyemela .
na ndio maana tumaini makene katika majibu yake juu chitanda ameshindwa kutueleza kwamba ni mikakati gani ya hatari kwa nchi walioifanya kati ya zitto,slaa na chitanda.
ila tatizo limeanzia kwenye kipengele cha ukomo wa madaraka katiba ya 2004 ibara 6.3.2 kifungu c.
inaonekana walitonyana baadhi na kukiondoa kinyemela baadhi. na mwenye majibu sahihi katika hili ni mnyika.
na ndio maana hata zitto nae kwenye PAC akatumia mpango wa kutonya baadhi na kuibuka mwenyewe kinyemela.na zitto ameshatupa majibu sahihi.

MJADALA; tutawezaje kuleta umoja wa kitaifa kwa njia za KUTONYANA na KINYEMELA au kunyemeleana?.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,100
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,100 1,195
wee unatofauti na kuku wa kizungu wanakula mcha na usiku sijui wanalala sangapi?
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,677
Points
1,500
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,677 1,500
wee unatofauti na kuku wa kizungu wanakula mcha na usiku sijui wanalala sangapi?
badala ya kulishwa samaki umelishwa nyoka. Sio kila maneno mnayolishwa ni lazima muyale.
huu ni wakati wa "chuma kula chuma".
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top