Hatari mzzeja jamaa leo naona wataoga mihela acha...ni kusasambua mbususu tuu.Wanastahili uwekezaji mkubwa na malipo mazuri kwa wachezaji
Hahaha nadhani mke wake yuko kule kama hayupo basi atapewa hululaini Moja lenye mafuta mafuta kutoka Suez canalHatari mzzeja jamaa leo naona wataoga mihela acha...ni kusasambua mbususu tuu.
Leo mayele watamkabidhi mbususu ya kiarabu achakate atakavyo
Hatari ila hawa jamaa wamewekeza sio mchezo...wananunua wachezaji wa ukweli na wanawalipa vizuriHahaha nadhani mke wake yuko kule kama hayupo basi atapewa hululaini Moja lenye mafuta mafuta kutoka Suez canal
kila mwaka gani unao usemea wewe?