Mpaka lini waarabu wataendelea kutunyanyasa Ngozi nyeusi?

Mpaka lini waarabu wataendelea kutunyanyasa Ngozi nyeusi?

dos.2020

Platinum Member
Joined
Feb 17, 2009
Posts
14,851
Reaction score
12,608
KIla mwaka makombe wanachukuwa wao tu.

Hivi kwanini wasiende ungana na wenzao wa akina Saudi na Qatar wakapambana na akina Al Nasir na Al Hilal Huko?

Huu niuonevu kabisa
 
Kwa magori ya mama na kushangilia CCm usilete mambo ya ajabu.
Wenzenu wanawekeza michezo na pesa nyie mnaleta mama kafungua simba na yanga.
 
1748188722889.jpg
 
Waache wachukue,ya nini sasa?
Nchi yako inaangamia huna pa kuponea
 
Wanastahili uwekezaji mkubwa na malipo mazuri kwa wachezaji
Hatari mzzeja jamaa leo naona wataoga mihela acha...ni kusasambua mbususu tuu.
Leo mayele watamkabidhi mbususu ya kiarabu achakate atakavyo
 
kila mwaka gani unao usemea wewe?
 
Hatari mzzeja jamaa leo naona wataoga mihela acha...ni kusasambua mbususu tuu.
Leo mayele watamkabidhi mbususu ya kiarabu achakate atakavyo
Hahaha nadhani mke wake yuko kule kama hayupo basi atapewa hululaini Moja lenye mafuta mafuta kutoka Suez canal
 
Hahaha nadhani mke wake yuko kule kama hayupo basi atapewa hululaini Moja lenye mafuta mafuta kutoka Suez canal
Hatari ila hawa jamaa wamewekeza sio mchezo...wananunua wachezaji wa ukweli na wanawalipa vizuri
 
kila mwaka gani unao usemea wewe?

mkuu unaishi dunia gani? safari hii wametupiga ndani nje Kombe kubwa na DOgo. na wamekuwa wakifanya hivyo kila mwaka, kupoteza ni bahati mbaya tu
 
waarabu wamebeba Champion league kwa mara ya 9 mfululizo na Confederation cup kwa mara ya 8 mfululizo. Huu ni udhalilishaji.
 
"Waarabu" hili ni neno la kibaguzi bora ungesema ukanda wa Afrika ya kaskazini. Hao hao waarabu wakisema "black" mtapiga kelele za ubaGuzi. Hii ni Africa, tupinge ubaguzi na tujenge Africa moja.
 
Back
Top Bottom