MP wa Shinyanga mjini hana raha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MP wa Shinyanga mjini hana raha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chanya, Apr 20, 2011.

  1. C

    Chanya Senior Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana kama laana ya kuchakachua kura moja mbunge wa Shinyanga mjini CCM Steven Masele hafurahii uheshimiwa wake katika jimbo lake, huku wananchi wakionekana kumdharau Masele, ameshaitisha mikutano zaidi ya mitano na wahudhuriaji wanaweza kukaa katika darasa moja, huku aliyechakachuliwa Shelembi wa CDM akiendelea na kesi mahakama ya H mkazi Shinyanga.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,900
    Likes Received: 3,521
    Trophy Points: 280
    nafsi yake inamsuta.mwaka huu wanalo.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Atakuwaje na raha wakati ni mwizi!! Tangu lini uliona mwizi anakuwa na amani!! Mpumbavu sana huyo kijana. Angekuwa na busara asingekubali kuwa mbuge eti kwa ushindi wa kura moja, maajabu ya Dunia hayo!!
     
  4. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ni mkubwa,huenda na yy STEVEN JULIUS MASELE atajivua gamba la kuwa mbunge wa shy twn,nguja 2one
     
  5. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa akipita hapa seif hotel au nyakahara watu hawashituki bt muuza kuku we2 shilembi anapendwa hasa maaneo ya stand
     
  6. m

    mao tse tung Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!we.
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaendelea na kesi gani tena mkuu?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,549
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Ya kuchakachua matokeo
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu kwa sababu aliyeshindwa ndiye tunaambiwa anaendelea na kesi, lakini kwa hakimu mkazi - Siyo mahakama kuu
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuwa na raha kwa binadamu mwingine unakupima vipi??? kwa attention anayopewa na watu? satisfaction ya mtu haitokani na attention,bali malengo aliokuwa nayo akigombea.....baadhi ya wabunge kukubalika its none of their business,mafao na marupurupu ya ubunge is what matters....na kwa mbunge aliyetangazwa mshindi kwa difference ya kura moja sioni kwanini akose raha.....!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,013
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndo raha ya kuchakachua.
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kula tano. Hujambo lakini?
     
  13. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,299
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wapo wengi mwingine anayekabiliwa na hali hiyo ni MAKONGORO MAHANGA:spy:
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    jamani mbona kijana hafananii hizi habari?
    tusubiri miaka 5 badae
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,013
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180


    Akiwa pia na desturi ya kutumia gari la uwaziri mpaka mida mibaya ulevini na kudi lake la mabaunsa na wapiga debe.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    habari haijajitosheleza na ametumia lugha za hisia bila maono mshiko
     
Loading...