Moyo wangu una majonzi, yako wapi mapenzi ya dhati?

Na huyo pia hakufai ondoka tu.. Halafu acha tabia ya kuzama kwenye mapenzi moja kwa moja...Ishi kijanja ohoo
Weusi washasema kaa kijanja uskae kiree! Ila mwamba naona yupo kiree, yani mie niwe na kipato cha uhakika nimnyenyekee demu? Maishaaa..!!!

Sema nn mwamba anaonekana nice guy, huwa wanauzaga CV mapema mno easy kupelekeshwa!
 
It is almost a year now...
Tunaomba mrejesho mkuu
 
Ushauri mzuri sana mkuu ila kuna wakati unajikatia tamaa, unaona like huyo mtu hana time na wewe or unajisikia like unajipendekeza sanaa kwake
Halafu ujue nn mwanangu, we wa kiumeni af design una supporting document mwamba yani hela ya kula ipo sio ya kuwaza, mamlaka unayo kitengo cha fedha sasa kunani hapo tena? Yani mtoto wa kike anasumbuaje sasa!?

We wa kiume jikubalii af kazaa babuu,,,ukiona mama inaleta pozi we tia kula buyu. Lazma atalegeza masharti tu, ukilia lia mbele ya mwanamke mpenzi wako haisaidii! Zaidi utajivua nyota zote atakuona kama shoga yake tu.

Usipende pende kishamba, ukimuelewa mtoto mvute akiingia kingi anza kumringia wewe ndio mtaenda sawa atakuwa anakulilia yeye ndio mtindo wa kisasa. Kulia lia unatuabisha wahuni af demu wa tatu unalia lia tu babu wakati uzoefu tayari wa kushato.
 
kumbe hunipendi ndo maana unaniagaga mchana mie najua wapumzika, dah sitasahau ulivyonjibu P. na K! Dah kumbe unipendi jmn inauma sana!
 
Waziii, naona kijana wetu anapitia ubatizo wa moto kwanza.
 
Mkuu polee, unayopitia nmepitia but mostly nilichojifunza ni kuwa na moyo wa kulet go, huwa naamin sana katika msemo wa Dalili za mvua ni mawingu, hivyo sipendi sana kumpa mwanamke mda wangu, pendo langu afu akalichukulia fof granted, anyways mkuu angalia utaratibu mwjngine, she's not meant to be brother, let go ili ufungue mlango wa something better if not best, nikushauri kingine, endelea kuexplore utampata that one ambae amin utafurahia mwenyewe but always remember pia no woman is 100% perfect, a humble and trustful woman is nearly 95% perfect zile tano ni wewe kumrekebisha, endelea pia kusali sana Mungu atafungua njia but huyo hakufai mkuu




Nothing personal.....................
 
Nmecoment bila kujua ni ya last year aiseee [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Utakuwa una tatizo mahala... So hao madem wakilinotice wanatembea.

Pole sana Mkuu.
Tatizo ni mzee wa hewala (mr.nice guy),,, amna kingine! Ye hajuagi kujipa nafasi katika uhusiano anamwacha mwanamke ajitawale anavyotaka mwisho anaanza kuburuzwa. Hilo ndio hasa nimeona kiini cha majanga hata mie nshateswaga sana na hio tabia mwanzoni!
 
Mapenzi ni kitendawili kwa kila mtu mm nilishawahi kupendwa kwa dhati mm nikajidai celew yule alonipenda alinivumilia mwisho akachoka akaenda nw naumizwa na haya mapenzi najuta adi nakufuru mungu usikate tamaa endelea kujarbu kutafuta
ulimfanyaje adi akachoka na kwenda!? Vipi kwa sasa ushapata au bado unatafuta? Kama chura yupo nitafute p.m tupige story nikuelekeze jinsi ya kumpata mwenye pendo la dhati chap!
 
We mjanja kumbe, nafurahi kuona kumbe ma veteran wenzangu mpo humu!
 
Watu wenye mapenz ya kweli tumekuwa tukiumizwa sanaa tena sanaa I wish ningekuwa najua kufake!sio wanaume tu hata ss wanawake tunaumia na ninyi wanaume makatili
Tatizo mwanamke mwenye mapenz ya kweli hana mvuto na wengi hawanaga chura kama vile wanaume wenye mapenzi ya dhati jinsi wako so dear ila wako broke mbaya kabisa!

Shida zote huanzia hapo.

Yani ukimkuta mtoto yupo njema chura,shape sura iko vizuri ujue lazma akutoboe moyo na wallet tu.
 
Nyie madogo wa sasa hizi soaps zinawaharibu Sana akili. Yaani unalialia hapa hujajibiwa sms kimahaba. Huyo dada kakomaa kiakili wewe bado uko kwenye foolish age kwenye mapenzi. Mwenyewe huwa unakaa unaota ndoto za kufuatana kama kumbikumbi.

Kwa kifupi acha utoto. Kuwa sasa ndiyo ufikirie kutafuta mke.
 
Nimeipenda sana hii, " nilikaa karibu mwaka mmoja na nusu bila kuwa na mahusiano ya serious....... " hii ina maana umekaa mwaka mzima na nusu ukidanganya na kuchezea mabinti za watu. Nao nadhani wamekuweka kwenye fungu la kukosa na walijuta kukufahamu. Be serious and smart you will encounter serious and smart people! Otherwise ujanja ujanja utakutafuna mpaka kaburini.
 
Nawaza tuu..... Kuhusu Huyu Dada.... Nafikiri kuna mwanamume mwingine ambaye anampenda zaidi kuliko anavyokupenda wewe..... Japokuwa wewe ndio umeshazama kwa miguu yote miwili.... 😀😂
 
Very Well Narrated..... Very Well Said....
 

huu ndio uanaume!! na ukijishusha sana kwao wanakuona mjinga... ila ukikaza wanarudi wenyewe... wenzako tuna miaka mingi wala hatuna stress... et sijui mtoto ataniita babu!? yaan ndo kwanza natia earphone nasikiliza midundo ya reggae.. nikiona nimepata mwenye jeuri ya kusema anataka familia bora na mume mwema.. na akaniona nafaa naoa!!
 
Ni zamu yenu sasa
 
achana nae bro hapo hamna mapenz ni unaforce tu na kinachokukwamisha ni uwoga wa kumpata mwingne ...trust me kuna alot of girls out there who deserve u ....chuo tunagongana sana so hamna kitu apo akienda chuo ndo bas chakula chetu cc twala tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…