moyo wangu una huzuni kiasi cha kufa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moyo wangu una huzuni kiasi cha kufa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jan 30, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    [​IMG]



    Dear mother,sweet mother please fight for me
    Dear friends mama yangu anaumwa saaaaaana please muombeen
    i.
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaa,
    Mamito nini tena yarabi toba?
    Nani tena huyo?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Ohhhh real sad
    Tunamuombea sana na tunaamini Mwenyezi Mungu atakuwa nae kumpa uponyaji
    Mpe pole sana sana
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,060
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Pole mpendwa..and be strong for your mother!..I wish her a quick recovery!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole bibie!!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mama yangu yupo hoi canta i cant take this anymore friend so painful
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Pole sana Smile.....
    usijali mama atapona.....
    Tunamuombea na nina hakika Mwenyezi Mungu atasikia sala zetu......
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ok unajua nilikuwa sijaona hayo maandishi mengine siunajua hv vimeo vingine baba!
    Mpe pole sana bana,
    Hakika mungu wetu ni mwema natamsaidia atapona haraka iwezekanavo!!!!
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole sana jamani,lakini usisahau Mungu wetu ni mponyaji hivyo tuzidi kumuomba na kumuamini,usipoteze imani,hakuna neno gumu kwa Mungu,
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Pole Smiley!
    Mwenyenzi Mungu amjalie uzima na afya njema.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole smile kwa wakati huu mgumu kwako kaza moyo mungu atamjalia apone
     
  12. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 898
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Tunakuomba ewe Baba Mwenyezi unyooshe mkono wako umponye huyo Mama anayeumwa apate kupona na kuwa mzima kabisa katika jina la Yesu Kristo wa Nazareti unayeishi na kutawala milele na milele pokea uzima Mama sasa katika jina la Yesu Kristo, nguvu zote za wachawi, wanga, mapepo, majini nazivunja na kuziamuru zitoke na kurudi zilikotoka kwa jina la Yesu Kristo, asante Yesu kwa kuwa hakuna linaloshindikana kwako, ni katika jina la Yesu Kristo ninaomba na kushukuru, Amen.
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,125
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pole sana dada.Tuko pamoja katika kumtakia nafuu na afya njema.Mungu jaalia.
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Very sad. Mwenyezi mungu amjaaliye apate nafuu haraka. Maradhi ampe paka mweusi. AMIN.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    ubarikiwe mpendwa
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole sana Smile, Mungu ni mwema, mama atapona. Huu ni muda wako wa kumuombea sana, usiruhusu kukata tamaa. I promise to pray for her.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    asanteni jamani hadi nimechoka
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,898
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    pole mkuu,usilalamike sana,kuwa na imani mungu atamponyesha..sema amen.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Pole sana smile, usife moyo, amini Mungu ni mwema na yuko upande wako. Kuugua sio kufa hivyo amini kuwa mama atapona! Tunamwombea apone upesi!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ..pole sana mkuu!..get well soon our dearest mom!
     
Loading...