Jembemtaji
JF-Expert Member
- Aug 21, 2014
- 1,192
- 929
Moyo wangu ni mpweke mno, kwa kipindi kirefu sina mchumba ingawa nina sifa zoooote za kufanya kuishi na mtu akapata mahitaji yote.
Namaanisha naweza kuwa na mtu nikamtunza kadri mwanamke anavyopaswa kutunza. Ninakipato kizuri na endelevu.
Mimi ni mwanaume nina 30yrs ivo kama kuna girls ana moyo mpweke naomba tuungane.
Namaanisha naweza kuwa na mtu nikamtunza kadri mwanamke anavyopaswa kutunza. Ninakipato kizuri na endelevu.
Mimi ni mwanaume nina 30yrs ivo kama kuna girls ana moyo mpweke naomba tuungane.