Movies za bongo ni aibu tupu kimataifa

Movies za bongo ni aibu tupu kimataifa

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Posts
5,091
Reaction score
10,773
Ili kuziwesha kupata soko kimataifa, movies zetu zimewekewa maneno ya kiingereza ili kutafasiri kinachoongelewa kwa kiswahili.

Cha ajabu English structure na grammar katika sentensi hizo ni mbaya sana kuliko maelezo!

Msanii unawezaje kutengeneza movie ya mamilioni ya shilingi halafu unashindwa ku-hire mtaalam mzuri wa lugha akufasirie??!!

MNAHARIBU SOKO LENU NA KUTUAIBISHA WATZ BANA....
 
Tanzania hakuna kitu tunachokiweza kuanzia tasnia ya burudani, michezo, elimu kila sekta tupo hoi bin taabani.
 
Hizo mnazoziita muvi ni maigizo tu kama yale ya jukwaani, utofauti ni kwamba maigizo haya yamehifadhiwa katika DVD, CD n.k
 
English is not our mother tongue and we don't have to blame each and everything let change and do something. Huyu msanii hatujampa elimu wala nn hata muvie uliyoangalia umedowload kwa hiyo msanii hajapata chake ila unalaumu .tuwaunge mkono hawa watu kwanza wakishindwa ndio tuongee
 
English is not our mother tongue and we don't have to blame each and everything let change and do something. Huyu msanii hatujampa elimu wala nn hata muvie uliyoangalia umedowload kwa hiyo msanii hajapata chake ila unalaumu .tuwaunge mkono hawa watu kwanza wakishindwa ndio tuongee

Kwani lazima utafsiri mwenyewe? Si unawapa watu wakutolee kitu safi kabisa! Typing error kibao utafikiri watu hawakufanya Editting! Ptwaaaaaaaaaaa!!
 
English is not our mother tongue and we don't have to blame each and everything let change and do something. Huyu msanii hatujampa elimu wala nn hata muvie uliyoangalia umedowload kwa hiyo msanii hajapata chake ila unalaumu .tuwaunge mkono hawa watu kwanza wakishindwa ndio tuongee

lakini mi nadhani kulipua kazi kisa huna uwezo sio sababu. tatizo kubwa kila mtu kwenye tasnia hiyo ni Actor,Director, make up artist, producer n.k. there is nothing perfect but what makes a movie good, is the whole idea of trying to make it that way i.e. Perfect
 
English is not our mother tongue and we don't have to blame each and everything let change and do something. Huyu msanii hatujampa elimu wala nn hata muvie uliyoangalia umedowload kwa hiyo msanii hajapata chake ila unalaumu .tuwaunge mkono hawa watu kwanza wakishindwa ndio tuongee
Na Kwa nini waamue kuitumia kama si lugha yetu? Naamini wanalenga soko la nje na Kiingereza Ni lugha inayozungumzwa sana duniani. Tuache Visingizio Kwa makosa yanayoepukika.
 
Ili kuziwesha kupata soko kimataifa, movies zetu zimewekewa maneno ya kiingereza ili kutafasiri kinachoongelewa kwa kiswahili.

Cha ajabu English structure na grammar katika sentensi hizo ni mbaya sana kuliko maelezo!

Msanii unawezaje kutengeneza movie ya mamilioni ya shilingi halafu unashindwa ku-hire mtaalam mzuri wa lugha akufasirie??!!

MNAHARIBU SOKO LENU NA KUTUAIBISHA WATZ BANA....

Tanzania kuna maigizo na si filamu /movies
 
Sikubaliani na wewe kuna soko kubwa sana africa mashariki na kati cha muhimu ni kuendelea na Kiswahili fasaa na kuhakikisha tuna kuwa na Subtitles fasaha pia, inatosha.
 
Back
Top Bottom