Movie zangu kali za utotoni!

Kuna movie moja hivi niliiangalia zamani sana, ma stering walikuwa kama watano hivi au zaidi na mapikipiki yao na makofia kama cowboys, sijui ilikuwa inaitwaje!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Hiyo inaitwa Nam Angels sie tuliita Six Commandos. Movie nzuri sana hii.


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Nimeteseeeka na majukwaa ya siasa full Zittooo Zitooo, kumbe huku kuna raha hivi! Oooh, asante Mungu.
Kuna movie moja inaitwa Iron Angels yaani naitafuta sana. I hope ina some parts. Ingine ni Heros shed no tears, Soldier boys, Black hawk, My herm

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Movie nyingine ilonisuuza roho ni Mr Bone, Troy, IP man na Narrow Escape! Old is gold!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
rpg.jpg 936full-deadly-prey-poster.jpg rpg.jpg Deadly Prey.JPG

hii kitu deadly pray. aka komando kipensi

jeshi la mtu mmoja, mitego ya kikomando, kutafuna chambo etc

jamaa walimchokoza huyu comando jeshi zima ni ikawa ni vita vya ajabu.

ilinipa burudani sanaaaaaa
 
The Thundering mantis, snake in the monkey shadow,no retreat no surrender, Kibuyu, shaolin temple,tai chi. Da maisha yalikuwa raaaahaaaa du
 
Kweli old z gold nimeziona almost all of them. zamani ndio kulikuwa na mamovie ya ukweli ma actor wanajulikana sio kama sasa kila day muvi mpya inatoka.
Favourite movie zangu za kitambo kuna-:
Phantom 7 (jhin ping
predator
bloodsport
cage of death
police story
for sure list haliwezi kuisha kila napomention zinazidi kujaaaaaa
 
best of the best,phantom soldiers,armour of god-jack Chan,blood fist-rambo,my favourite movie of all time strike-frank zagarIno
 
best of the best,phantom soldiers,armour of god-jack Chan,blood fist-rambo,my favourite movie of all time strike-frank zagarIno
ebwana umegusa kwenyewe huyo zagarino ni noma, kuna actor mmoja nae wa kitambo alifanyaga movie moja na Zagarino movie ilikuwa kick sana nimeisahau jina
 
Hapo weka 1. Bounty tracker(Lorenzo Lamas) 2. Desperado ( Antonio banderas) 3. War bus ( Rom kristoff& Daniel Stephen.) 4. Cyborg ( Van Damme) 5. Snake in the monkey's shadow (nimesahau).6. Kaaliya ( Amitabh Bacchan. 7. Tiger cage ( Donnie Yen )
 
Rambo, komando kipesi sijui inaitwaje na ya kihindi ya dada anageuka nyoka.enzi hizo tv kwa jiraniiii acha kabisa!!bila kusahau disco dansa ya mithun chakrabot
Deadly pray(komando kipensi) na first blood
 
The new barbarians,Operation scorpio,The hard way,Robowar,Never say never again!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom