movie za kikwetu

movie za kikwetu

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Posts
5,757
Reaction score
2,388
wakuu habarini,,,kama kuna mwenye sight za kupakua movie za kikwetu(kibongo) basi ashare kwa manufaa ya sisi tunaofatilia

NOTE:kama una link au sight bora usiweke comment zisizo saidia na imani hhii haina shida kwa saababu kama movie ipo online lazima itadownlodiwa 2,

karibuni
 
Acha wizi, kanunue kazi za wasanii wa bongo kama unazipenda, otherwise mtaua soko kabla hata ya kuanza.
 
badala ya kuiba za wazungu huko we unataka hata kujiibia mwenyewe? sasa hata sisi wazawa tukisubiri kudownload bure ni nani atanunua na wasanii wataishije? at the same time tunasema wasanii watanzania hawana hela wakati sisi ndio tunawarudisha nyuma wenyewe,acha ubahili mzee kanunue.
 
Acha wizi, kanunue kazi za wasanii wa bongo kama unazipenda, otherwise mtaua soko kabla hata ya kuanza.

asante kwa ma*shudu yako,,,mimi nataka zile ambazo ziko shared online,,nasifikirii kama huo ni wizi
 
asante kwa ma*shudu yako,,,mimi nataka zile ambazo ziko shared online,,nasifikirii kama huo ni wizi

Hauzani kama ni wizi? Kazi hizo zina hakimiliki, ni wizi kuzidownload bure haijalishi imewekwa wapi.
 
Hauzani kama ni wizi? Kazi hizo zina hakimiliki, ni wizi kuzidownload bure haijalishi imewekwa wapi.

Namashaka na upeo wako!!!!!!!!!!!!!!!!sasa kosa la nn ambaye anzishare tuzidownload bure au mm?

by the way we achana na mm nimesema kama una cha kushare ,,better shut up
 
Ngojea ni_comment na id yangu nyingine halafu niwategeshee kirusi. Hicho ki-computer kitaenda kuwakia kwa fundi.
 
Back
Top Bottom