Moto unaitesa AMERIKA


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Marekani imekumbwa na janga la moto,moto umbao hadi sasa umeunguza ekari 3.5 millioni na kuua mtu mmoja kwenye jimbo la TEXAS,moto huo kwa leo umeingia kwenye eneo la ekari 25,000,inasemekana kuwa unaambatana na upepo mkaali unaosababishwa na kimbunga cha LEE,,,,,,,
MY NOTE:Amerika ni taifa kuubwa duniani lakin moto huu unaonekana ni changamoto kwao maana haujaanza leo wala jana wala juzi,,,,,,,,
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Je moto unaoitesa amerika ni kwa sababu ya teknolojia au uzoefu mdogo kupambana na majanga makubwa kama la moto
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,743
Likes
46,082
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,743 46,082 280
Je moto unaoitesa amerika ni kwa sababu ya teknolojia au uzoefu mdogo kupambana na majanga makubwa kama la moto
Uzoefu wanao sana na nyenzo za kukabiliana nao wanazo ila sijui kwa nini tu hii mioto ipo kila mwaka!

Marekani haishindwi kitu bana.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Usiseme haishindwi kitu ngabu,,,,,mambo mengi tu amerika imeshindwa kuyatatua ndani ya amerika,la kwanza hili la moto,la pili ni la katrina ilowatesa watu weusi,nimesahau jimbo lile ambalo linakaliwa sana na watu weusi,la tatu kuzuia shambulizi la kigaidi
Uzoefu wanao sana na nyenzo za kukabiliana nao wanazo ila sijui kwa nini tu hii mioto ipo kila mwaka!<br />
<br />
Marekani haishindwi kitu bana.
<br />
<br />
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Uzoefu wanao sana na nyenzo za kukabiliana nao wanazo ila sijui kwa nini tu hii mioto ipo kila mwaka!<br />
<br />
Marekani haishindwi kitu bana.
<br />
<br />

Kwa maoni yangu; wameinvest sana kwenye suppression kuliko prevention! Moto uambatanao na kimbunga ni Ngumu sana kuuzima hata kama una madege gani; kwani joto husukumwa na upepo na hukasha miti kabla hata cheche hazijafika!

Unajua kwetu mioto inayowaka kila Mwaka husaidia kupunguza fuel load hivyo moto unakuwa si mkali sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,298
Members 474,506
Posts 29,216,992