Moshi


KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Likes
11
Points
35
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 11 35
Tafsiri ya Moshi!
M-Mungu
O-Onyesha
S-Sehemu
H-Hela
I-Ilipo.

Wachago hoyeee!
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Likes
17
Points
35
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 17 35
Hivi wachaga wote wanatokea Moshi au wachaga wote wanatokea Kilimanjaro?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Umenifanya nifanye bidii kuzisaka Mh. KARIA.
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hivi wachaga wote wanatokea Moshi au wachaga wote wanatokea Kilimanjaro?
wote wanatokea Moshi. Ndio maana Rombo ni Jamhuri. Yaani Jamhuri ya Kidemokrasa ya watu wa Rombo! Hah hah hah hah!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
wote wanatokea Moshi. Ndio maana Rombo ni Jamhuri. Yaani Jamhuri ya Kidemokrasa ya watu wa Rombo! Hah hah hah hah!
Acha kudanganya wenzio lol
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Acha kudanganya wenzio lol
Hukusikia walipopandisha bendera kule kwao baada ya sukari kuzuiwa Himo! Halafu angalia Baa zao zote zina majina ya kata za kwao! Tarakea Inn, Rombo Shine, Keni Garden, Rombo Green View, Mamsera guest House, Mkuu Motel. Muulize Asprin aliyefanya utafiti!
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hukusikia walipopandisha bendera kule kwao baada ya sukari kuzuiwa Himo! Halafu angalia Baa zao zote zina majina ya kata za kwao! Tarakea Inn, Rombo Shine, Keni Garden, Rombo Green View, Mamsera guest House, Mkuu Motel. Muulize Asprin aliyefanya utafiti!
Hahahaha! Wako juu lol.
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Hukusikia walipopandisha bendera kule kwao baada ya sukari kuzuiwa Himo! Halafu angalia Baa zao zote zina majina ya kata za kwao! Tarakea Inn, Rombo Shine, Keni Garden, Rombo Green View, Mamsera guest House, Mkuu Motel. Muulize Asprin aliyefanya utafiti!
Rombo ni nchi inayojtegemea
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hahaha! Unatokea Rombo Filipo? Rais wao ni nani?
Weeeeh! Usiniletee mambo ya Bashe na ccm hapa! Mimi ni Mtanzania! Nimekwambia aliyefanya utafiti ni Asprin.
 
Last edited by a moderator:
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Jana tulikuwa tunajaji mawili matatu,kwanini Tanzania isigawanywe mara mbili iwepo Tanzania Bara Original na Tanzania Visiwani fake
Sasa cjui tuanzie ramani wapi ili ramani iwe nzuri ktk Afrika!

Nicas Mtei kazi ni kwako!

Rombo ni nchi inayojtegemea
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Weeeeh! Usiniletee mambo ya Bashe na ccm hapa! Mimi ni Mtanzania! Nimekwambia aliyefanya utafiti ni Asprin.
Ha ha ha! Mtanzania unaetokea nchi ya Rombo lol
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Unataka kufanya mapinduzi? Hatukutajii jina la presidaa wetu n'go
Hahahaha! Ntalijua tu mwenyewe Nicas Mtei! Afu hivi ndio kusema arusha umehama moja kwa moja au?

Jamani afu nimelimisije shemeji langu la ukwee BAGAH? Ukim'dipu' badae mwambie anipigie kabla sijamfuata huko aliko!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121