UWT Moshi mjini waanzisha mradi wa ushonaji

UWT Moshi mjini waanzisha mradi wa ushonaji

Ndagullachrles

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2023
Posts
254
Reaction score
258
IMG-20261030-WA0375.jpg

Jumuiya ya Wanawake CCM(UWT)Moshi mjini kupitia

Kamati yake ya Utekelezaji (W)Moshi Mjini ikiongozwa na Mwenyekiti wake, Theresia Komba , Katibu,Catherine Sarawatt wameanzisha mradi mpya wa Ushonaji .

Mradi huo utatoa fursa kwa Wanawake wenye ujuzi wa ushonaji na wajasiriamali,wasichana na vijana wasio na ajira kutumia mradi huo

Mradi huo unalenga kuboresha mapato ya Jumuia na ustawi wa wanawake Kwa ujumla,.

IMG-20261030-WA0379.jpg


Mradi huo umelenga Ushonaji wa Bendera za CCM,sare za Chama ,Sare za shule na mitindo mbalimbali ya mavazi Kwa lengo kusogeza huduma Kwa wanachama na Makada wa Chama Cha Mapinduzi.
#Siasa& Uchumi

IMG-20261030-WA0380.jpg
IMG-20261030-WA0378.jpg
 

Attachments

  • IMG-20261030-WA0376.jpg
    IMG-20261030-WA0376.jpg
    118 KB · Views: 1
  • IMG-20261030-WA0377.jpg
    IMG-20261030-WA0377.jpg
    75.8 KB · Views: 1
Back
Top Bottom