Moshi

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,494
Points
1,225

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,494 1,225
Haya bana laiti mngefikiria hivyo ktk kuikomboa tz yetu tusingekua tunaangaika na huu mgao na ufisadi unaotukumba
 

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,896
Points
1,225

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,896 1,225
hawa jamaa hata mkasi ukidondoka wanadai fedha zao. Sasa silver hazitumiki tena sijui watadai nini. Kudaddaddadeki.
 

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,651
Points
2,000

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,651 2,000
hawa jamaa hata mkasi ukidondoka wanadai fedha zao. Sasa silver hazitumiki tena sijui watadai nini. Kudaddaddadeki.
<br />
<br />
KUDADADEKI.SISI TUNA JUA HARUFU YA HELA,HARUFU YA ELFU KUMI,ELFU TANO,ELFU MBILI ZOTE ZIKO TOFAUTI NA TUNAZIJUA.HATA WAKIONDOA HIZO COIN HAWATUSUMBUI.teh!
 

Forum statistics

Threads 1,392,463
Members 528,629
Posts 34,109,952
Top