Hawamalizi matanga mpaka tarehe 6....

Hawamalizi matanga mpaka tarehe 6....

Hii familia inapitia Magumu sana,hata watawala mioyo Yao ni migumu sana.

Kiukweli mtoto wangu akiwa Islamic Wenda nikahesabu sikuzaa,ingawa sitamwambia nitamchekea tuu.

Ndugu zetu Wana roho mbaya ,ngumu kias kwamba kama cyo binadamu vile
Pamoja na machungu yoyote nadhani hukuwa na haja kuutaja uislamu hapa. Roho mbaya ya mtu ni ya mtu sio lazima ifungamane na dini yake. Kuna wakristu wangapi wana roho mbaya?

By the way mbona tuna waziri mkuu mkristu, makamo wa Raisi mkristu, aigipii mkristu, sidiefu mkristu!

Potezea mambo ya udini hayana ishu
 
Pamoja na machungu yoyote nadhani hukuwa na haja kuutaja uislamu hapa. Roho mbaya ya mtu ni ya mtu sio lazima ifungamane na dini yake. Kuna wakristu wangapi wana roho mbaya?

By the way mbona tuna waziri mkuu mkristu, makamo wa Raisi mkristu, aigipii mkristu, sidiefu mkristu!

Potezea mambo ya udini hayana ishu


Uliowataja wapo chini ya nani ?

Nchibi yupo wapi aliemfanya hivyo ni nan?

Watu zaidi ya 500 walikufa kwa kupigiwa lisasi majumbani mfano master tindwa.

Alietoa Amri ni nani kama Amiri jeshi mkuu watu wauliwe?


Uwajibikaji upo wapi?

Muuaji kwang namchukia sana .

Kama unaijua Dini ya kislamu huwezi kuwa Mwislamu .
 
Pamoja na machungu yoyote nadhani hukuwa na haja kuutaja uislamu hapa. Roho mbaya ya mtu ni ya mtu sio lazima ifungamane na dini yake. Kuna wakristu wangapi wana roho mbaya?

By the way mbona tuna waziri mkuu mkristu, makamo wa Raisi mkristu, aigipii mkristu, sidiefu mkristu!

Potezea mambo ya udini hayana ishu
Hao uliowataja ni vidampa tu,kujua roho mbaya wasikilize akina Mwaipopo, Mzee wa Kimanyema na wengineo wengia wenye majina ya akina Hassan, Mohamed, Twalibu na maoni yao humu mitandaoni kuhusu 29/10 na TAL
 
Hii familia inapitia Magumu sana,hata watawala mioyo Yao ni migumu sana.

Kiukweli mtoto wangu akiwa Islamic Wenda nikahesabu sikuzaa,ingawa sitamwambia nitamchekea tuu.

Ndugu zetu Wana roho mbaya ,ngumu kias kwamba kama cyo binadamu vile
Nikikumbuka tu yule kijana Mollel aliyeuawa kule Israel na HAMAS wapiganaji wa kiislamu, natokea kuchukia saana hawa watu, kijana alikuwa anakunja mikono kuwaomba msamaha ila jamaa wakaamua kumuua.
 
Wandugu hapa kuna maana kubwa sana kiroho.
Ndugu wa Lissu wasema hawamalizi matanga ya kaka yake Lissu aliyefariki .
wanapoamua kuhusisha msiba na kesi ya Lissu ni laana .
Kifupi roho ya marehemu itawasumbua viongozi wa Tanzania wasipokuwa makini.....
Upuuzi huu.
Ulienda shule kutafuta vyeti tu
 
Hii familia inapitia Magumu sana,hata watawala mioyo Yao ni migumu sana.

Kiukweli mtoto wangu akiwa Islamic Wenda nikahesabu sikuzaa,ingawa sitamwambia nitamchekea tuu.

Ndugu zetu Wana roho mbaya ,ngumu kias kwamba kama cyo binadamu vile
Sawa, Lile shetani lenu la Chato ndo lilikuwa na roho nzuri sana!
 
Uliowataja wapo chini ya nani ?

Nchibi yupo wapi aliemfanya hivyo ni nan?

Watu zaidi ya 500 walikufa kwa kupigiwa lisasi majumbani mfano master tindwa.

Alietoa Amri ni nani kama Amiri jeshi mkuu watu wauliwe?


Uwajibikaji upo wapi?

Muuaji kwang namchukia sana .

Kama unaijua Dini ya kislamu huwezi kuwa Mwislamu .
Una laana ya wazazi wewe sio bure. Unafungamanishaje ukatili wa mtu na dini yake?

Kuna taifa lenye kuchochea machafuko na umwagaji damu kama Marekani?

Mfano Trump anaisaidia Israel kuuwa watoto na vikongwe kule Gaza na maeneo mbalimbali duniani lakini hatuwezi kufungamanisha matendo ya Trump na dini yake.
 
Back
Top Bottom