Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Status
Not open for further replies.
They killed the killer.....! You can fool people some time.....
 
Hivi watu wa bodaboda mnawatetea mnawajua wasivyo na discipline barabarani? Na kitendo cha kukimbia askari ilikua sifa tu trust me baadae angeonekana shujaa kwa wenzie..mi nawashangaaga anakuovertake hana hata helmet na anarudi kwenye site kwa mbwembwe tena bila hata tahadhari... Kwa hili askari mmemuonea japo nawachukia sana mapolisi


Kajionea.!.maana nadhani hajui sheria za kazi yake.! Angesoma namba kama inavyotakiwa wala yasinge mkuta.! Piga sn askari njaa..maradhi...kupe ..na ufukara hao.!
 
Siku moja mida ya jioni hivi napita maeneo ya Karume mbele kidogo baada ya kuvuka mataa nikishika njia ya kwenda Kinondoni, ilikuwa mida ya sa 1 jioni kuangalia barabarani katikati Polisi amemkamata mwendesha Boda akitaka asimame, lakini jamaa kagoma hivyo anaendesha boda lakini kashikwa na kukatokea mvutano hatari pale kiasi kwamba hata magari yanapita kwa tabu, na rahisi sana kusababisha ajali.

Abiria wakiwa ndani ya gari walitaka waruke kupitia dirishani ili wakampe kipigo yule polisi maana walikuwa wakimtukana na kumpigia kelele lakini wapi. Na jinsi nilivyoona yule polisi alikuwa na roho mbaya sana huwezi kumshika mwenzio vile katikati ya barabara, na hata jinsi alivyoact aisee nilimuona ni zaidi ya gaidi au jitu la ajabu sana, wana roho nyeusi hawa viumbe, sijui wakikutana na marafiki au ndugu zao waendesha boda sijui kama wanafanya hivi.
 
Jamani hili bado lina mkanganyiko kwa sababu tunawasiliana na watu wa maeneo ya kituo cha police morogoro wanakiri hilo kutokea lakini inasemekana aliyefariki ni bodaboda askari ameshambuliwa kweli ila hajafariki yupo hospitali ya mkoa morogoro.
 
attachment.php

Nina wasiwasi ni hii habari.
Mbona huyu askari anaonekana kama kauwawa kwa kupigwa risasi na sio kwa kupigwa mawe kama mleta habari anavyotuaminisha.
Hebu iangalie hii picha vizuri, inaonekana hakuna masalia yoyote ya mawe au marungu pembeni ya mwili wa askari. Pia mwili wa askari hauna majeraha kichwani isipokuwa inaonekana kuna tundu fula ni kifuani kama la risasi hivi.

Mkuu, anaweza kupigwa hapa akaenda kuanguka pale na kufa
 
Wapgwe tu badala ya kudili na majambaza wao kutwa kuhangaika na bodaboda safi wanaume wa moro!!!!
 
Katika kitengo cha polisi kilichofeli ni hiki cha wenye bodaboda maarufu kama Tigo, kwa sababu hawafanyi kazi waliyotumwa, kutwa kukimbizana na bodaboda na kusimamisha canter zilizobeba mkaa au mbao.
RIP kwa boda boba na polisi.
 
Kuna mtu alileta Uzi wa taarifa hii Jana!,pole kwa familia ya bodaboda...
 
Mashuhuda wamesema kwamba polisi hao walikuwa wakimfukuza dereva huyo wa bodaboda ambaye alikwenda kujikita katika lori ambapo wananchi waliwatuhumu kusababisha ajali hiyo na kuanza kuwashambulia.
Baada ya kuona hivyo, polisi hao walianza kurusha risasi hewani lakini wananchi waliwakabili kwa kuwarushia mawe

Waliotupia mawe hao polisi wasakwe waminywe korodani zao hadi wakome.Hivi wanajua huyo mwenye boda boda pamoja na kujua polisi wana bunduki kwa nini aliamua kukimbia.Je kama ni gaidi au jambazi sugu lililokurupushwa kwenye tukio.Madereva wangapi wa boda boda ni majambazi hilo wananchi hawajui?

Kitendo walichofanya wananchi si sawa sababu hawajui kulitokea nini kati ya huyo bodaboda na hao askari.Halafu ni kitendo cha hatari hivi askari hao waliorushiwa mawe wangewasha bunduki zao na kuanza kuwapiga risasi hovyo wananchi ingekuweje.Kweli mtu unarusha jiwe kwa mtu mwenye bunduki.Wananchi hao akili hawana.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom