Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Status
Not open for further replies.

phillzj

New Member
Joined
Apr 15, 2015
Posts
3
Reaction score
0
KANUSHO:

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro Amekanusha Taarifa hizi na amekutana na Vyombo vya Habari kuzungumzia kuhusu Taaarifa Hizo za Uzushi
=============================

Voda fasta wapigwa baada ya kumfukuza bodaboda na kumsababishia ajali na hatimaye kifo huko maeneo ya Kasanga Morogoro. Lakini Polisi, kwanini mnawakimbiza watu wa Pikipiki, ninyi wenyewe mnajifanya mnasimamia sheria na usalama wa raia lakini ninyi ni wa kwanza mnavunja!!!

Poleni kwa kupigwa lakini pia timizeni wajibu wenu. Sidhani kama kusudio la hizo Pikipiki mlipewa ili muwakimbize watu wenye Pikipiki au kuangalia na kuzuia vitendo vya kihalifu.

Inaonekana kutwa nzima mnadili sana na waendeshao Pikipiki maarufu kama Bodaboda.

Taarifa za hivi punde

Askari wa Pikipki wa jeshi la police morogoro waliokua wakitumia Pikipiki no pt 823 mali ya jeshi la Polsi wamewekwa chini ya ulinzi na raia eneo la Mindu na raia wamemuua mmoja wao aitwae Ramadhani.

Chanzo cha sakata hili ni ajali ya Pikipiki waliokua wakiifukuza ambapo ilimshinda dreva bodaboda na kuingia kwenye lori.

Ndipo raia walipoanza kuwatuhumu Polisi ni chanzo cha ajali na Polisi waliamua kufyatua risasi hewani.

Hali ikawa tofauti, baadala ya raia kutawanyika waliongezeka na kuwazidi nguvu askari.

Cha kushangaza raia wamemuuwa kwa mawe Askari mmoja na mwingine walimwambia yeye hana makosa. Aliyeuwawa ni yule anaedaiwa kumuua marehemu Ali Zona muuza Magazeti katika harakati za maandamano ya CHADEMA 2011.
attachment.php

attachment.php

 
Wapige tu...tumechoka acha wapigwe😛inda
 
Hawa jamaa majanga sana.
Dar wapoila majambazi wakifanya tukio wao mbio wanasepa.
Ila wakiona bodaboda moto wanaifuata.Kuna siku walimkamata mtu wakampa faini halafu baada ya kushindwa kulipa wakawa wana bargain fine.Duhh nikasema kweli hii kali yaani watu wanapatana hadi fine
 
Wapigwe tu, wacha wapigwe ikibidi wauawe kabisa...tumeshachoka sasa!
 
Kwann uyo bodaboda akimbie, hao police wako poa tu bodaboda ndio janga
 
Kukimbia wajibu kwa bodaboda uwe huna kosa uwe na kosa lazima utoe pesa hicho ndicho kinacho wakimbiza ni wanapokea sana rushwa sasa mtu akifikiria kapata hela kidogo anatakiwa apeleke kipande cha boss,nyumbani wale,bado tena polisi anamuinda,ndiyo maana mtu anakimbia.alafu polisi walishaambiwa kazi yao sikukimbiza bali ni kusoma namba,kwahiyo kifo cha bodaboda kimesababishwa na polisi kwa asilimia 100.
 
yaan bodaboda kauwawa then hao tigo mmewaacha waendelee kupeta mtaan?kuna wanaume kwel hapo morogoro
 
Hao wapigwe tu! Walipewa pkpk wakimbize majambazi na wahalifu wanaosumbua raia mitaani ila wao macho kwa bodaboda.
 
Nimepata taarifa kutoka Morogoro kwa mwandishi mmoja, anasema Askari wa pikipki wa Jeshi la Polisi Morogoro waliokua wakitumia pikipiki yenye namba PT 823, Mali ya Jesh hilo, wamewekwa chini ya ulinzi na wananchi wanaodaiwa kuwa na hasira katika eneo la Mindu na tayari raia wamemuua mmoja wa askari hao aitwae Ramadhani.

Amesema chanzo cha sakata hilo ni ajali ya pikipiki iliyokuwa inafukuziwa na askari hao ambapo ilimshinda dreva bodaboda na kuingia kwenye lori. Ndipo raia walipoanza kuwatuhumu Polisi kwamba wao ndio chanzo cha ajali na Polisi waliamua kufyatua risasi hewani hali ikawa tofauti.

Baadala ya raia kutawanyika waliongezeka na kuwazidi nguvu askari. Hali hiyo iliwafanya wananchi kumuua kwa mawe mmoja wa Askari hao na mwingine akaambiwa na wauaji kuwa yeye hana makosa kutokana na yule aliyeuwawa kudaiwa kuwa chanzo cha kumuua marehemu aliyetambulika kwa majina ya Ally Zona.
 
Baadala ya raia kutawanyika waliongezeka na kuwazidi nguvu askari. Hali hiyo iliwafanya wananchi kumuua kwa mawe mmoja wa Askari hao na mwingine akaambiwa na wauaji kuwa yeye hana makosa kutokana na yule aliyeuwawa kudaiwa kuwa chanzo cha kumuua marehemu aliyetambulika kwa majina ya Ally Zona.

Hapo kwenye jina la Ally Zona napata mashaka,Ally Zona alikufa mwaka 2012 kwa kupigwa risasi na polisi eneo la Msamvu kwenye maandamano ya Chadema.Na wakasema kapigwa na flying object yenye ncha kali.Huyu wa leo ni Ally Zona yupi?
 
Hapo kwenye jina la Ally Zona napata mashaka,Ally Zona alikufa mwaka 2012 kwa kupigwa risasi na polisi eneo la Msamvu kwenye maandamano ya Chadema.Na wakasema kapigwa na flying object yenye ncha kali.Huyu wa leo ni Ally Zona yupi?
Inasemekana huyo afande Rama ndo alimuua Ally Zona.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom