Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Status
Not open for further replies.
Hapo kwenye jina la Ally Zona napata mashaka,Ally Zona alikufa mwaka 2012 kwa kupigwa risasi na polisi eneo la Msamvu kwenye maandamano ya Chadema.Na wakasema kapigwa na flying object yenye ncha kali.Huyu wa leo ni Ally Zona yupi?
Inasemekana huyo afande Rama ndo alimuua Ally Zona,ila inaweza ikawa ni muendelezo wa uzushi wa mitandaoni.
 
alafu hawa walikuwa mahususi ktk kuzuia ujambaz na magenge ya uhalifu mitaani...

lkn cku hizi hadi barabarani wapo.
 
Wadau nimeipata hii sehemu ila siiamini. Hebu someni na nyie.

TAARIFA ZA HIVI PUNDE

Askari was pikipki wa Jeshi LA police Morogoro waliokua wakitumia pikipiki no PT 823 Mali ya jeshi la police wamewekwa chini ya ulinzi na raia eneo la Mindu na raia wamemuua mmoja wao aitwae Ramadhani.

Chanzo cha sakata hili ni ajali ya pikipiki waliokua wakiifukuza ambapo ilimshinda dreva bodaboda na kuingia kwenye lori, ndipo raia walipoanza kuwatuhumu police ni chanzo cha ajali na police waliamua kufyatua risasi hewani. Hali ikawa tofauti, baadala ya raia kutawanyika waliongezeka na kuwazidi nguvu askari.

Cha kushangaza raia wamemuuwa kwa mawe askari mmoja na mwingine walimwambia yeye hana makosa. Aliyeuwawa ni yule anaedaiwa kumuua marehremu Ali Zona, muuza magazeti katika harakati za maandamano ya CHADEMA 2011.
 
Kama ni huyo acha auwawe maana ni muuwaji pia
 
wasiondoke eneo la tukio wasubiri na askari wengine waje wawaue pia
 
Huyu hapa

1429875786287.jpg
 
Kwakuwa kauwawa mwenzao,utauona ubora wa jeshi la polisi.

Hazitapita siku nyingi watu wameishakamatwa.
 
Wakati mwingine huwa najiuliza hawa polisi wanakuwaga na roho za ubinadamu kweli matendo wanayofanya yanahuzunisha sana sasa huyu dereva amekimbia kwani kulikuwa hakuna njia nyingine ya kumkamata zaidi kumkimbiza haya wameshasabisha ngoja tuone vyombo vya usalama vitachukua hatua gani poleni sana wafiwa wote huu uone una mwisho wake .
 
TAARIFA ZA HIVI PUNDE

Askari was pikipki wa Jeshi LA police morogoro waliokua wakitumia pikipiki no PT 823 Mali ya jesh LA police wamewekwa chini ya ulinzi na raiya eneo LA Mindu na raia wamemuua mmoja wao aitwae Ramadhani.

Chanzo cha sakata hili ni ajali ya pikipiki waliokua wakiifukuza ambapo ilimshinda dreva bodaboda na kuingia kwenye lori. Ndipo raia walipoanza kuwatuhumu police ni chanzo cha ajali na police waliamua kufyatua risasi hewani.

Hali ikawa tofauti, baadala ya raia kutawanyika waliongezeka na kuwazidi nguvu askari.

Cha kushangaza raia wamemuuwa kwa mawe askari mmoja na mwingine walimwambia yeye hana makosa. Aliyeuwawa ni yule anaedaiwa kumuua marehrem Ali Zona muuza magazeti katika harakati za maandamano ya CHADEMA 2011.
attachment.php

attachment.php

 

Attachments

  • pikipiki1.jpg
    pikipiki1.jpg
    48.8 KB · Views: 3,850
  • pikipiki2.jpg
    pikipiki2.jpg
    46 KB · Views: 3,784
Kwakuwa kauwawa mwenzao,utauona ubora wa jeshi la polisi.

Hazitapita siku nyingi watu wameishakamatwa.

Polisi kapigwa na kitu chenye ncha kali,hao raia wangeua polisi wote,maana hapo hata kama wameua mmoja lkn watasakwa sio mchezo
 
pole zake ila kama ni kweli alimuua marehumu ali zana muuza magazeti wakati wa mukutano ya cahdema basi hapo polisi wajue hakuna atakayedumu na ukifanya ubaya na wewe utalipwa kwa ubaya
 
R.I.P police wetu.

Katika hili na matukio mengine yanayofanana na hili, poice wetu mjifunze kutumia akili zaidi ya nguvu na tamaa ya pesa.

Kisheria wananchi mna makosa ila kwa ambacho askari wamekua wakitutendea raia its good na wao wayaone maumivu.
 
attachment.php


What the f........!!! They killed a corp????
 
Kama kauawa kwa mawe nilitegemea kuona hayo mawe kwenye hizo picha.
 
attachment.php

Nina wasiwasi ni hii habari.
Mbona huyu askari anaonekana kama kauwawa kwa kupigwa risasi na sio kwa kupigwa mawe kama mleta habari anavyotuaminisha.
Hebu iangalie hii picha vizuri, inaonekana hakuna masalia yoyote ya mawe au marungu pembeni ya mwili wa askari. Pia mwili wa askari hauna majeraha kichwani isipokuwa inaonekana kuna tundu fula ni kifuani kama la risasi hivi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom