Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Status
Not open for further replies.
Wamezuia kuweka picha kama hizi wewe umeweka sisi tuliopo morogoro tukio hilo temelipata tangu juzi 23/4 siku ya tukio na picha tuliziona na jf tunaijua hatukuweka,,, ile sheria ya cibercrime naona inachelewa, itawafyeka wengi wengi kweli.
 
Waliotupia mawe hao polisi wasakwe waminywe korodani zao hadi wakome.Hivi wanajua huyo mwenye boda boda pamoja na kujua polisi wana bunduki kwa nini aliamua kukimbia.Je kama ni gaidi au jambazi sugu lililokurupushwa kwenye tukio.Madereva wangapi wa boda boda ni majambazi hilo wananchi hawajui?

Kitendo walichofanya wananchi si sawa sababu hawajui kulitokea nini kati ya huyo bodaboda na hao askari.Halafu ni kitendo cha hatari hivi askari hao waliorushiwa mawe wangewasha bunduki zao na kuanza kuwapiga risasi hovyo wananchi ingekuweje.Kweli mtu unarusha jiwe kwa mtu mwenye bunduki.Wananchi hao akili hawana.

Inasema hivo kwasabu huna historia ya matukio kama hayo mjini morogoro vodafsta wakoje, Je ile ya bomaroad uliipata!? Je ile ya Nanenane nayo uliipata!?
 
Wapigwe tu hakuna jinsi.
Huu mtindo wa kuwavia bodaboda sio mzuri umesababisha vifo sana hapa dar kwa hao bodaboda wakati wa purukushani. Wananchi wanajua ukweli ndio maana wametoa adhabu kuonesha wamechoka na kwa kutii amri ya PM Pinda
 
Hao wananchi waliomshushia kipigo ni lege lege kabisa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom