Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Morogoro: Polisi wa pikipiki wapigwa na wananchi

Status
Not open for further replies.
Mmmh mbona hapo hayaonekani mawe yalio mponda hadi kufa..! Taarifa inamashaka.
 
Hivi watu wa bodaboda mnawatetea mnawajua wasivyo na discipline barabarani? Na kitendo cha kukimbia askari ilikua sifa tu trust me baadae angeonekana shujaa kwa wenzie..mi nawashangaaga anakuovertake hana hata helmet na anarudi kwenye site kwa mbwembwe tena bila hata tahadhari... Kwa hili askari mmemuonea japo nawachukia sana mapolisi
 
Kwamba walikuwa wanamkumbuka au? na yeye kwann aliendelea kuishi hapo! ila woote ni watanzania R I P
 
Habari hii sio ya kweli, askari husika hajapigwa mawe na wala hajauawa, ni mzima ila yupo hospital!
 
attachment.php

Nina wasiwasi ni hii habari.
Mbona huyu askari anaonekana kama kauwawa kwa kupigwa risasi na sio kwa kupigwa mawe kama mleta habari anavyotuaminisha.
Hebu iangalie hii picha vizuri, inaonekana hakuna masalia yoyote ya mawe au marungu pembeni ya mwili wa askari. Pia mwili wa askari hauna majeraha kichwani isipokuwa inaonekana kuna tundu fula ni kifuani kama la risasi hivi.

Na pia picha haiakisi harakati zozote za vurugu na fujo
 
Picha za marehemu wa bodaboda!? Pikipiki iliyopata ajali? Picha ya wananchi na mawe? Kuna loose ends kwenye hii taarifa
 
pole zake ila kama ni kweli alimuua marehumu ali zana muuza magazeti wakati wa mukutano ya cahdema basi hapo polisi wajue hakuna atakayedumu na ukifanya ubaya na wewe utalipwa kwa ubaya
Tunakwenda siyo salama...inaonesha fika watu wanahasira za muda mrefu. Jiangalieni askari watanzania mnawafundisha roho ya unyama wenyewe sasa ona! Mamb mlizani yamekwisha kumbe yalikua bado moyoni mwa wa2. Tusishangae kusikia aliyemuua mwangosi naye anasubiriwa.
 
Hawa police maadili ya kazi hawana kabisa...jeshi letu linahitaji mabadiliko si kwa kuungalia tu nini wapinzani wanafanya..
 
Kama aliua kwa silaha muuza magazeti nae kafa kwa utamu huo huo
 
Mimi sio mnafiki niseme tu ukweli Nimefurahishwa sana na kitendo cha wananchi kuua huyu polisi mimi polisi siwapendi kutoka uvungu wa moyo wangu !!
Ukiona unasikitika basi wewe huwajui hawa jamaa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom