MOROGORO: Mtu mmoja afariki baada ya kuigonga Treni

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,747
2,000
Screenshot_20210514-172039.png
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
3,176
2,000
for site.jpg

Mtu mmoja ambaye hakufahamika majina yake licha ya kutambulika kuwa ni jamii ya Kimasai kutokana na mavazi aliyovaa, anadhaniwa kuigonga treni ya mizigo na kufariki dunia papo hapo katika reli ya Morogoro - Dodoma eneo la kijiji cha Kimamba “B” Wilaya ya Kilosa mkoa wa Morogoro.

Akizungumza na ITV Mkuu wa kituo cha treni Kimamba Bw.Amedius Ishengoma amethibitisha kutokea kwa tukio hilo.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
20,105
2,000
Pole zake..
Vipi treni liko kwenye haki gani maana haya ma sheria walioweka li chuma ndio linaangaliwa
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
16,434
2,000
hakufahamika majina yake licha ya kutambulika kuwa ni jamii ya Kimasai kutokana na mavazi aliyovaa
Tuliwahi kuulizwa humuhumu JF kama kuna mtu amewahi muona maiti au kabuli la masai zaidi ya lile la sokoine, kazi kwa yule mleta uzi afuatilie huyu atazikwaje na wapi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom