Morogoro: Katibu CCM afariki dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro: Katibu CCM afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gumzo, Sep 2, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Morogoro kimepata pigo kutokana na kifo cha Katibu wa Mkoa huo, Asha Kipangula, aliyefariki leo asubuhi katika Hospitali ya TMJ, Dar es Salaam.

    Habari za kifo hicho zimethibitishwa na Mwenyekiti wa CCM Mkoa, Mhandisi Petro Kingu.

    [​IMG]
    Hata hivyo, taarifa za awali zinasema mwili wa marehemu utasafirishwa kesho kwenda mkoani Iringa kwa maziko yatakayofanyika fanyika kesho kutwa.

    Kipangula alihamia Morogoro mwaka 2009 akitokea Tabora, lakini wakati anahamia alikuwa na wadhifa wa Katibu Msaidizi wa CCM Mkoa.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asha Kipangula kwa kazi ulizofanya na kwa jinsi ulivyohishi na watu hapa duniani Mungu ndiye anayejua akuweke nafasi gani huko mbinguni: Poleni sana wanafamilia jamani kwa kuondokewa na kipenzi chenu.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze anapostahili amen
     
  4. c

    chama JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze mahali pema, poleni sana wafiwa

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,242
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    RIP katibu wa watani wa jadi!! Na poleni watani kwa msiba!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa. Mungu awape nguvu na matumaini
     
  7. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliugua nini?isije ikawa homa ya M4C Awekwe anapostahili.amen
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.i.p dada.
     
  9. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 636
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pressure za m4c pole dada ila umefia kwenye ufisadi haya bana kalazwe pema ufisadin amene!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    M4C with no apology!!!!!!! pole wafiwa mungu amlaze mahali pema peponi
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Pumzika mama kipangula
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    angalau ungekufa wewe ingekuwa poa sana
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    hii inaonyesha kiwango chako cha utaahira kinavokua kila kukicha
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Angekufa rejia mtema apo kila mtu angejifanya ana uchungu sana.chadema acheni ujinga kwenye mambo ya msingi yanayohitaji kuonyesha utaifa.kwa mtindio huu wa ubongo ndio mpewe nchi,mtasubiri sana.comment zenu hapa ni za kitoto mno.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nawe pia umeingia kwenye mkumbo wa unaowaponda,! Pumzika Mama Kipangula
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    R.I.P mamy
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kwa hili umekosea sana,
    Geuza upande wa pili wa shillingi, uwe unasikia maneno ya dhihaka chuki na shutuma kama hayo yakitolewa kwa ndugu yako aliyetangulia mbele za haki.
    Tambua utu wako ndugu maana wahenga walisema ada ya mja hunena ungwana ni kitendo.
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inapokua kifo, wote bila kujali vyama tunakaa kimya. Hakuna profesor alietuambia kweli na tukahakikisha "life after death" . Bado ni giza nene! !. Hapa tuache siasa, R.I.P madam.
     
  19. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa.
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    R.I.P Katibu
     
Loading...