Morocco wawasha moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morocco wawasha moto

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by rosemarie, Sep 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,817
    Likes Received: 10,107
    Trophy Points: 280
    Nani atafuata? Hahahhahaaa kuna nchi ambayo ni tokeo la kuungana kwa nchi mbili na ina serikali mbili tu, upande mmoja hauna serikali! Halafu hio nchi watu wa upande wa pili ambao wao wana serikali ni walalamishi kupita maelezo, halafu viongozi wa umoja huo wanaongoza kwa kusafiri nje ya nchi hata kwene mialiko ya kufungua vi-NGO, watu wake ni wapole kiasi cha kua wajinga! Ukishaibaini nchi hio ndio itakua jibu ya swali lako
     
  4. s

    strit boy Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani iwe kwetu jamaa kama vipi si tulianzishe
     
  5. Terrire

    Terrire Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Next will be TANZAGIZA!!!!
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu la kipuuzi!
     
  7. N

    Nytemare Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nchi wanayotawala magamba ndo next.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kama wewe sio?

    <br />
    <br />
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kishogo - Kijiji cha wachawi
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    umetumwa................huh
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wapuuzi kama wewe hamjui haki yenu
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,782
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    cleopa david msuya kishatabiri jana ni tanzania
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,971
    Likes Received: 6,601
    Trophy Points: 280
    wenzetu wamekinukisha,tanzania tunangoja nini?mia
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    kwanini wasilianzishe Saudia, tuone Mmarekani atakuwa upande wa nani
     
Loading...