Moja ya speech za Kashindye


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
188
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 188 160
asante sana ndugu kwani umetufungua macho kuhusu kinachoendelea huko Igunga asante sana.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
Kama kusema ukweli kwamba bei ya petroli ni rahisi nchini Rwanda kuliko Tanzania ni pumba basi kichwa chako ndicho kilichojaa pumba.
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
Hao wako yenye elimu kubwa wametuletea nn sisi kama sio umasikini wa kutupwa
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Wakuu,
Kuna wana jf wenzetu ambao wanatumia mobile kuingia humu jamvini. Kwa kuweka thread yenye link bila maelezo yoyote kunawanyima nafasi ya kuisoma na kuchangia thread husika. Nadhani ingekuwa vema kama tukitoa maelezo kuhusu thread na link iwe kama source ya habari.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
Haya sema wewe uliye na elimu kubwa.....na GPA yako ya 4 ya kuonga wahadhiri kupitia mgongo wa Nape na Ridhiwani pale UDSM....endelea tutaanika uchafu wako wote hapa JF,ili watu wakujue kuwa ni moja wa mafisadi wanaotengenezwa na Chama Cha Majambazi(CCM)....

Halafu degree yenyewe ya fishing unaleta kelele hapa....Hv nani atashindwa kupata GPA ya 4 kwenye masomo ya uvuvi wa samaki? Yaani hata wafanyabiashara pale FERI wanauwezo wa kusoma hiyo degree..na ndio maana mimi sishangai uwezo wako mdogo wa kujenga hoja na kutetea hoja..

Kazi yako ni kuandika mstari mmoja tu..na kuleta mipasho hapa...wewe unafaa sana facebook mkuu...
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
Duk kumbe ndio maan ajamaa anatumia nguvu na muda wake kuitetea CCM, kumbe ana masilahi

Haya sema wewe uliye na elimu kubwa.....na GPA yako ya 4 ya kuongea wahadhiri kupitia mgongo wa Nape na Ridhiwani pale UDSM....endelea tutaanika uchafu wako wote hapa JF,ili watu wakujue kuwa ni moja wa mafisadi wanaotengenezwa na Chama Cha Majambazi(CCM).....
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,536
Likes
3,093
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,536 3,093 280
Wakuu,
Kuna wana jf wenzetu ambao wanatumia mobile kuingia humu jamvini. Kwa kuweka thread yenye link bila maelezo yoyote kunawanyima nafasi ya kuisoma na kuchangia thread husika. Nadhani ingekuwa vema kama tukitoa maelezo kuhusu thread na link iwe kama source ya habari.
kama vile hujasomeka vizuri
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
huoni kwamba wagombea wenye elimu ndogo ni zao la chama tawala ?? fifty years za independency bado tuna watu wenye elimu ndogo wanagombea ubunge??

think about it............ critically!!! Ni sawa na kusema mwanangu mpuuzi sana, kafeli... wakati akisoma ulikua unamsaidia??

BTW................ you are trying very hard sema tu, unashindwa kutumia uwezo wako kufikisha ujumbe kwasbabu ya dharau zinazotokana na malezi uliyopata
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
161
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 161 160
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
Hivi kumbe 1st degree na kuwa 2nd degree student ni elimu ndogo!! Magamba bwana. Kwa hiyo na mwenyekiti wenu ana elimu ndogo ndiyo maana anaboronga kuongoza nchi? Kumbe mnajua, aisee umenitanabahisha sikujua
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
Pumba zake na pumba zako ni afadhali zake mkuu zina maana kidogo au unasemaje ?
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,099
Likes
215
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,099 215 160
Wakuu, <br />
Kuna wana jf wenzetu ambao wanatumia mobile kuingia humu jamvini. Kwa kuweka thread yenye link bila maelezo yoyote kunawanyima nafasi ya kuisoma na kuchangia thread husika. Nadhani ingekuwa vema kama tukitoa maelezo kuhusu thread na link iwe kama source ya habari.
<br />
<br />
Naunga mkono hoja 100o/o
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,277
Likes
245
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,277 245 160
Haya sema wewe uliye na elimu kubwa.....na GPA yako ya 4 ya kuonga wahadhiri kupitia mgongo wa Nape na Ridhiwani pale UDSM....endelea tutaanika uchafu wako wote hapa JF,ili watu wakujue kuwa ni moja wa mafisadi wanaotengenezwa na Chama Cha Majambazi(CCM)....Halafu degree yenyewe ya fishing unaleta kelele hapa....Hv nani atashindwa kupata GPA ya 4 kwenye masomo ya uvuvi wa samaki? Yaani hata wafanyabiashara pale FERI wanauwezo wa kusoma hiyo degree..na ndio maana mimi sishangai uwezo wako mdogo wa kujenga hoja na kutetea hoja..kazi yako ni kuandika mstari mmoja tu..na kuleta mipasho hapa...wewe unafaa sana facebook mkuu...


hahahahahahahahahahahahahahahha ahahahahahahah asante sana braza...kumbeeeeeeeeeeeeeeeee unajua watu wenye vidigrii vya kuokota okota wanambwembwe sana, yani kidogo tu tayari anaanza kuponda "oooh tatizo shule" lakini ukichunguza kwa undani shule ya kipuuuzi tu....

huyu mwita25 ni mpumbavu tu...nitaendelea kusema....anamjua mbunge wa ccm pale makambako?? em tutajie elim yake...au yule prof maji marefu em tutajie elim yake....ccm ndo mnaongoza kwa vilaza duniani....kuna vilaza ambao mmeshawapa hadi wizara achilia ubunge....kaoge nyama wewe
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
hahahahahahahahahahahahahahahha ahahahahahahah asante sana braza...kumbeeeeeeeeeeeeeeeee unajua watu wenye vidigrii vya kuokota okota wanambwembwe sana, yani kidogo tu tayari anaanza kuponda "oooh tatizo shule" lakini ukichunguza kwa undani shule ya kipuuuzi tu....

huyu mwita25 ni mpumbavu tu...nitaendelea kusema....anamjua mbunge wa ccm pale makambako?? em tutajie elim yake...au yule prof maji marefu em tutajie elim yake....ccm ndo mnaongoza kwa vilaza duniani....kuna vilaza ambao mmeshawapa hadi wizara achilia ubunge....kaoge nyama wewe
Hivi na Yule wa RoRya bado ni Mbunge au amejitoa?
 
N

Nkomoji

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
235
Likes
1
Points
0
N

Nkomoji

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
235 1 0
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo
<br />
<br />
Wewe huon nchi inavyoibiwa ni kweli kabisa viongozi wetu hawana elimu ya kutosha kuanzia Gamba kuu mpaka gamba dogo!kama kiongozi mkuu anahongwa suti hii ni hatari sana!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,172
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,172 280
Mbona speech yenyewe imejaa pumba tupu. Haya ndiyo matatizo ya wagombea ya kuokoteza na wenye elimu ndogo ndogo


Atawakilisha maslahi ya kundi lenye elimu ndogo ndogo ambao ndio wengi hapa Tanzania, uwezo wa kifedha na uwezo wa kufikiri ni vitu viwili tofauti. Maskini atafikiri njia inayotekelezeka ya kumpunguzia maskini mwenziwe umaskini wakati Tajiri fikra zake bila "external financing" hazifanyi kazi
 

Forum statistics

Threads 1,250,261
Members 481,278
Posts 29,726,135