Mods,hamtaniwi!!


Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Duh!
Nilimtania Paw kuwa ameaga dunia na matendo yake maovu na kuokoka!!
Weeeh!
Wacha anilambe ban ya wiki 2!!!
Duuh!
Nashukuru nimefunguliwa salama!
Jela kubaya weweee!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
wewe unataka kutaniana na Mods........?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Huo sio utani mzuri!!Shukuru Paw kakutwanga wiki mbili ingekuwa ni Mungi au Arushaone ,ungetoka lockup next year (9thDec 2013)
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Huo sio utani mzuri!!Shukuru Paw kakutwanga wiki mbili ingekuwa ni Mungi au Arushaone ,ungetoka lockup next year (9thDec 2013)
Kwani na hawa ni mods?
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Kheri wanaosadiki pasipo kuona
Kusadiki kuwa Mungi na Arushaone ni mods?
Yesu akawaambia, "Basi iweni wapole kama hua na werevu kama nyoka nyoka.,Mathayo 10:16b"
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Utani wa kumchuria Paw kifo hata mimi ulinikera hasa! Acha huo utani hata kwa mtu mwingine yeyote. Nimemaliza.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Huo sio utani mzuri!!Shukuru Paw kakutwanga wiki mbili ingekuwa ni Mungi au Arushaone ,ungetoka lockup next year (9thDec 2013)
Shshshsh!
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Kusadiki kuwa Mungi na Arushaone ni mods?
Yesu akawaambia, "Basi iweni wapole kama hua na werevu kama nyoka nyoka.,Mathayo 10:16b"
Heeeeeeeeee Marry Hunbig unasema?
Nakuambia mi nikiwa mod sweetlady, Arushaone, Erickb52, nitonye, Mr Rocky wote ningewapiga life ban, afu mi napeta na my waifu wangu Lily Flower, uncle wangu Preta, mazaangu Blaki Womani, bamdogo PakaJimmy, rafiki zangu LiverpoolFC, Filipo na shem wangu marejesho
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Na wewe umeokoka au ni mpango mkakati wa kumpata huyo bibie?
simba mwenda pole ndiye mla nyama...hizo ni swagg za kukatafuna haka kadada kapya kenye jina la kidhungu kanakotembea na baibo hadi CC....namuonea huruma shem Madame B
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Duh!
Nilimtania Paw kuwa ameaga dunia na matendo yake maovu na kuokoka!!
Weeeh!
Wacha anilambe ban ya wiki 2!!!
Duuh!
Nashukuru nimefunguliwa salama!
Jela kubaya weweee!!!
Ilikuwa jukwaa gani ilikupeleka sero mkuu? manake Paw huku anapitaga tu.......... otherwise ameuza timu afu ukapigwa na wakubwa wa jukwaa hili
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Huo sio utani mzuri!!Shukuru Paw kakutwanga wiki mbili ingekuwa ni Mungi au Arushaone ,ungetoka lockup next year (9thDec 2013)
Amshukuru sana mungu wake siku hyo Paw alikuwa kwenye mood nzuri kutokana na sherehe yake ya kuzaliwa. Siku hiyo ningekuwepo mimi ningemlamba Ban ya milele.
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
hata mimi naungana na wewe uncle.... Erickb52 mpoteze kabisa....au tuanze maandamano ya afungiwe........
Hahaaaaaa uncle ngoja tuangalie kwalifikesheni ya umods tuombe........ halafu tunaanzia na huyu toto tundu Erickb52 anakula life ban
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,862
Members 493,849
Posts 30,803,660
Top