Moderator huamini Majina ya Mashahidi wa Lissu?

Moderator huamini Majina ya Mashahidi wa Lissu?

Kama tumeandika Uongo tunaomba utuwekee majina ya Ukweli.

Ikumbukwe kwamba wanaofichwa ni Mashahidi wa Jamhuri, wa Lissu hawafichwi
JamiiForums, Moderator stop being paranoid...

Mna hofu isiyo na sababu...

Hukumu ya mahakama kuu iko very clear, kuwa identifications za mashahidi wa siri wa Jamhuri (majina yao halisi, sura zao, makazi yao, shughuli au kazi zao nk ) ndio vinavyotakiwa kufichwa na kutotangazwa (publicated)...

After all tumezikiliza committal proceedings yote mwanzo mwisho. All of these yamezingatiwa na waendesha mashitaka wa Jamhuri...

Huyu Franco Kiswaga amekuja kuchakachua order za mahakama kuu kwa kuongeza order yake ya kutaka kuzimwa TV na Livestreaming. Lakini hiyo haizuii mashahidi wetu sisi (wa kiongozi wetu, ndugu yetu na rafiki yetu Tundu Lissu) kuwekwa wazi na kutangazwa popote....

Ndio kusema kuwa mashahidi wa upande wa utetezi watakuwa;

1. Samia Suluhu Hassan (Rais wa JMT)

2. Isidory Philip Mpango (Makamu wa Rais JMT) na

3. Kassim Majaliwa Kassimu (Waziri Mkuu JMT)

Hawana namna ya kukwepa kufika mahakani in person, hakuna uwakilishi. Else, waondoe kesi yao ya kijinga mahakamani na walipe fidia ya udhalilishaji na kumpotezea muda Rais wetu Tundu Lissu...
 
Back
Top Bottom