Moderator huamini Majina ya Mashahidi wa Lissu?

Moderator huamini Majina ya Mashahidi wa Lissu?

Dah ila mkuu kusema ukweli unapambania taifa sana ,hivi hata unapata mda wa kulomba watoto wazuri kama sisi kweli ? View attachment 3445509na kunywa bia ?


Usichukie bwashee nimeuliza tu swali la kizushi , isitoshe nimelewa na leseni ninayo.
Hii reseni ilitakiwa kuwa kweli ..tatizo waislamu wa msoga na raia feki ndiyo wamiliki wa biashara ya vilevi nchini kuanzia ngada hadi konyagi ...samia kapandisha bei vitu vyote ila vilevi akugusa Allahambililaiiiii🙏takbiriiii
 
Wanaogopa mamlaka, hii serikali ya chama kijani imefanikiwa kuogopesha umma kwa kiwango Cha kutisha
 
😂😂Nilitoa kodi ya nchi kukosa sukari.., a wajuba wanaagiza mzigo nje kisirisiri .....moderators walipita nao pia.
Wameshafija bei.. wamewekewa billions of money..
 
Kuna watu huwa wanahisi hawatakufa au pengine labda wanahisi wao wakifa hawataoza na kutoa harufu mbaya na kuishia kuliwa na sisimizi ardhinu. Nadhani watu wa aina hii mko wengi na kama mngetambua kama kila mmoja atakufa msingefurahia watu wengine wanapopitia mateso makali bila sababu zozote isipokuwa uonevu wa ya


Ni kweli kuna watu wanafurahia sana mateso ya wengine .

Mfano tu kwa sasa madereva huko barabarani wanapata shida sana hata kurenew leseni zao halali anaambiwa apeleke risiti za EFD wakati utaratibu huo umeanza mwaka huu . Sasa mtu alisoma chuo cha Udereva mwaka 2018 kwa mfano leo unamwambia risiti ya malipo ya ada ya efd .
Sheria siku zote inaanzia pale ilipotangaza sheria mpya sio huko nyuma .
Kama wanakua na wasiwasi na cheti cha mtu basi ni wajibu wao kufuatilia kwenye chuo hicho ili ikibainika kuna udanganyifu mtu ashitakiwe kwa kughushi lakini sio eti kila mtu asiye na risiti ya EFD akasome tena upya . Ni uonevu mkubwa sana na hakuna mtu wa kusema kwa sababu haiwahusu matajiri wala watawala wao hawana shida maana wanaendeshwa tu na watoto wao hawafanyi kazi za udereva.

Watetezi wa Wanyonge ndio hao wanaouawa na kufungwa . Kanisa pekee lililobaki bila kumsujudia shetani na fedha ni kanisa Katoliki na lile la Ufufuo na uzima .
 
Kama tumeandika Uongo tunaomba utuwekee majina ya Ukweli.

Ikumbukwe kwamba wanaofichwa ni Mashahidi wa Jamhuri, wa Lissu hawafichwi


Ila chadema bado sana katika Intelijensia na kujipanga kuzuia matukio ya kuhujumu chama na hata kuwadhuru viongozi.

Kimebaki kama chama cha kichungaji badala ya siasa ya kutafuta dola .

Hivi chama kinashindwa nini kuandaa watu wa kufuatilia njia zote kwa kutumia magari ,pikipiki ,baskeli na hata kwa miguu na kuwabaini hao Watu waovu walioandaliwa na Watu wenye roho za kishetani kutoa ushahidi wa uongo kwa kiapo mahakamani .

Kuanzia pale watakapotoka mahakamani gari watakazopanda mnazifuatila mpaka mwisho kwakl kuweka watu kila kona na kila barabara na kupeana taarifa wanakoelekea mapaka mwisho . Mnasoma namba ya gari mwisho itakulikana imeishia wapi .

Lakini pia ni rahisi kumtambua mtu kwa kumangalia viganja vyake ,kimo chake , upana wa kifua , urefu wa mikono yake , mwendo wake , usimamaji wake , sauti yake , kichwa na shingo yake , uwiano wa tumbo na urefu wa miguu .
Na kama ni mtaalamu wa ramani au Engineer unaweza ukavijua hivyo vyote na kisha kupata vipimo halisi na kumbaini mtu hata kama amefunikwa uso na Sanda.

Lakini hii ni vita . Ushindi wa vita ni kummaliza adui .
Sasa kama haki hakuna ina maana hakuna hata Waganga wa jadi wa kushugulikia Watu wovu kwenye jamii kwa haki ?

Kama ni hivyo mambo mengi chadema hamtayaweza maana hata watawala kuna wakati wanakwenda kwenye mila.
Waovu wanashugulikiwa kiovu mpaka watubu. Kuna mahali Paulo alimkabidhi mtu kwa shetani ili apigwe na shetani kisha amridie Mungu.

Kwa hiyo kama mtu anakuja kutoa ushahidi wa uongo na kulipwa mapesa mengi na cheo juu halafu anafurahia maisha basi uovu hautaisha. Uchawi ni mama silaha bastola inamilikiwa kwa ajili ya kujilinda kwa haki na mali zako. Ukiwa na imani sana kwa Mungu hata silaha hutamiliki lakini imani ya kawaida ni lazima ujilinde.
Hao mashahidi na Mwanasheria wa serikali walitakiwa wawe wameshapigwa stroke kali na kushindwa kuongea .

Subirini kwanza Lisu anyongwe ndio mtajua kuwa Hakuna dini ya kweli kama haitetei uhai wa watu na kupinga dhulma kwa watu wanyonge . Yupo Jumane , Kingai ,Awadhi, Wakili Nasoro ,Jaji Mwanga , Yuke wa Suti nyeusi , Mchengerwa ,JK pale nyuma , Waarabu mabilionea wa nchi na top leader hawa ni watu wenye aganda nyuma yao yenye kutumia dini kama chambo cha kumiliki nchi na familia zao.

Kama tumeandika Uongo tunaomba utuwekee majina ya Ukweli.

Ikumbukwe kwamba wanaofichwa ni Mashahidi wa Jamhuri, wa Lissu hawafichwi
 
Siamini hilo, ila nadhani hawajaamini kama watu wazito wametajwa
Mashahidi muhimu wa Tundu Antipass Mughwai Lissu, kwa nafasi zao kwenye shitaka la uhai ambalo tafsiri yake ni kuitishia serikali:
1. Samia Suluhu Hassan, Rais wa JMT
2. Philip Isdory Mpango, Makamu wa Rais, JMT
3. Kassim Majaliwa Majaliwa, Waziri Mkuu, JMT

Hao waandikiwe summons wafike mahakamani waeleze walivyotishiwa na kutishika!
Hii kesi ni darasa tosha la Sheria, lazima serikali ingeshinikiza isikilizwe gizani!
 
Back
Top Bottom