Mnyukano mkubwa Ofisi ya Rais: Sefue vs Hosea

Mnyukano mkubwa Ofisi ya Rais: Sefue vs Hosea

Duh,hii kali sana asante kwa information........Kwa hiyo inamaana na zile shule zetu ipi inafaa BED or BEST?Maana nasikia ametoa maagizo shule zote za St.Kayumba ziwe na advance level,ukifikiria zile za O-level ni mahututi sasa ukiunganisha na A-Level sielewi kama elimu itakuwepo au ndiyo njia ya kuua akili za watoto wetu wa vijijini?

Hapo unasema kwa kauli thabiti na kali kabisa BED REST NOW
 
Moja kwa moja Balozi Sefue amajionyesha kuwa ni mwepesi sana katika nasuala ya uongozi wa serikali.
Haina mantiki kumsafisha mtu wakati vyimbo vingine havijamaliza kazi zake.
This guy is playing politics na ofisi kuu ya seriksli.
Itamdodea!

Mkuu huu ndio ukweli mtupu
 
Ni kweli mkuu ikulu kusafisha uvundo kama ule ni janga. Kalidharaulisha bunge, takukuru , polisi n.k inabidi sefue aachie tu ngazi. Unajua huyu ni tofauti na yule aliyeondoka luhanjo. Luhanjo alikuwa anaongea mara chache sana.

Kwani hoja ni mara ngapi katibu kiongozi anaongea? Hakukuwa hata na sababu ya kuleta jina la Luhanjo huku. Naona ww unatoka IRingA.
 
Moja kwa moja Balozi Sefue amajionyesha kuwa ni mwepesi sana katika nasuala ya uongozi wa serikali.
Haina mantiki kumsafisha mtu wakati vyimbo vingine havijamaliza kazi zake.
This guy is playing politics na ofisi kuu ya seriksli.
Itamdodea!

Anayepiga ngoma ndiyo mchagua wimbo.Aliyemchagua ndiye anayesema nini afanye..........
 
Kibaka akiiba nyanya ananyomwa moto mpaka anakufa lakini wanaoiba mabilioni wanasafishwa na wakubwa wao huu ujinga unafanyika tanzania tuu.
 
Well said. Bahati mbaya baadhi ya watu wanachanganya mambo.

Kwani yeye ndiye msomaji hukumu? Au mtangazaji hukumu? Mbona kuna ripoti za tume nyingi tuu tunangoja atutangazie hajafanya hivyo? Kwanini hii ameharakisha kuisoma na kuielewa?
 
Back
Top Bottom