Mnyika kalisahau jimbo lake la Kibamba

Mnyika kalisahau jimbo lake la Kibamba

Nafikiri mada ibadilike na tujadili jinsi ya kumtoa Myik... tufungue page na wadau wote wa kibamba ambao hawaridhiki na Mbunge wetu tujadiliane kwa kina jinsi ya kumtoa. Lazima ieleweke kwamba hatuna Mbunge hivyo hakuna maana ya kuendelea kuongozwa na kivuli. Mabifu yao yasitunyime haki ya kuwakilishwa. Kweli tutamkumbuka Dr. Fenella pengine nasie tungekuwa tunajidai kama wengine. Yaani inauma ukiona wabunge woote wanashiriki kwenye shughuli za maendeleo lakini leo hii Kibamba barabara zimeoza, maji hakuna, umeme Msumi B imekuwa ndoto, Afya vituo vinafungwa saa tatu asubuhi, vituo vya polisi mwisho saa kumi na mbili. Watu hawana amani saa kumi na mbili wafanya biashara saa kumi na mbili wameishafunga kisa usalama. Hili jimbo tukubali tusikubali tumelipoteza sasa mkakati uwe tunalirudishaje? Miaka kumi ni kama tumepotea. Wewe mwaka unakwisha Mbunge hatujui ana vipao mbele vyake ni nini? Je ametekeleza nini? Inauma sana sana. Huyu jamaa hafai hata kidogo.

Mkuu katiba hairuhusu hiko kitu, hata hivyo nadhani Mnyika bado ana nafasi ya kubadilika na kufanya vizuri.

Sidhani kama kweli Mama Mkangara angeweza kufanya lolote na kuleta mabadiliko, ukoo wa CCM ni ukoo wa CCM tu. Wao ndo waliotufikisha hapa na hawana mbinu za kututoa hapa na kutupandisha.
 
Wewe unaesema mkazi wa kibamba huyu diwani unamfahamu au hata kumsikia
mkuu unatia shaka sana unaposema hivo.. hivi mnyika anapaswa kupitia kwa diwani kutekeleza shughuli zake au ni mwakilishi wa wanainch moja kwa moja? nakushangaa sana unaposema alitoa madawati kupitia diwan. bado hujajibu hoja ya mleta mada, ishu ni kutoonekana jimboni, hata kama kamtumia diwani wake kuwasilisha mchango wake, hoja iko palepale kwamba hajaonekana jimboni. watu hawakumchagua awawakilishe kwa kupitia diwani wake.
 
mkuu unatia shaka sana unaposema hivo.. hivi mnyika anapaswa kupitia kwa diwani kutekeleza shughuli zake au ni mwakilishi wa wanainch moja kwa moja? nakushangaa sana unaposema alitoa
madawati kupitia diwan. bado hujajibu hoja ya mleta mada, ishu ni kutoonekana jimboni, hata kama kamtumia diwani wake kuwasilisha mchango wake, hoja iko palepale kwamba
hajaonekana jimboni. watu hawakumchagua awawakilishe kwa kupitia diwani wake.
Kibamba ina madiwani wote Chadema na wanashirikiana ipasavyo na Mbunge wao..vilevile wewe hujasoma hoja za wachangiaji wote huyo alikuwa anasema mnyika hajafika katika kata yake ya Msumi na wala si jimbo lote la kibamba kama yeye alivyosema mana Mnyika kashafika kata ya kibamba na kwembe kuongea na wananchi wake hivyo siku nyingine pitia kwanza kabla ya kutapika
 
Kibamba ina madiwani wote Chadema na wanashirikiana ipasavyo na Mbunge wao..vilevile wewe hujasoma hoja za wachangiaji wote huyo alikuwa anasema mnyika hajafika katika kata yake ya Msumi na wala si jimbo lote la kibamba kama yeye alivyosema mana Mnyika kashafika kata ya kibamba na kwembe kuongea na wananchi wake hivyo siku nyingine pitia kwanza kabla ya kutapika
pamoja na hayo.. ana haki ya kuhoji kwa nini mbunge wake hajafika katani kwake. siku ya uchaguzi tulichagua viongozi 3. diwani, mbunge na rais, diwani ana nafasi yake na mbunge pia. BTW, kama ndani ya miez 9 tangu kuchaguliwa kwake katembelea kata 2, maana yake kimahesabu kwa mwaka atatembelea kata tatu. na kwa maana hiyo atatembelea kata 15 katika miaka 5. naweza kusema kila kata watamuona mbunge wao mara 1 katika kipindi cha miaka 5. hivi ndivyo kiongozi anapaswa kuwa, tena muwakilishi wa wanainch??? mshaurini rafiki yenu mwenendo wake si mzuri.

mwisho kabisa, unapochangia changia kwa staha... matusi hayajengi na mara nyingi yanamuonesha mtukanaji kuwa mwendawazimu hasa pale anapomtukana mtu ambaye hata hajawahi kufikiria kumtukana.
 
pamoja na hayo.. ana haki ya kuhoji kwa nini mbunge wake hajafika katani kwake. siku ya uchaguzi tulichagua viongozi 3. diwani, mbunge na rais, diwani ana nafasi yake na mbunge pia. BTW, kama ndani ya miez 9 tangu kuchaguliwa kwake katembelea kata 2, maana yake kimahesabu kwa mwaka atatembelea kata tatu. na kwa maana hiyo atatembelea kata 15 katika miaka 5. naweza kusema kila kata watamuona mbunge wao mara 1 katika kipindi cha miaka 5. hivi ndivyo kiongozi anapaswa kuwa, tena muwakilishi wa wanainch??? mshaurini rafiki yenu mwenendo wake si mzuri.

mwisho kabisa, unapochangia changia kwa staha... matusi hayajengi na mara nyingi yanamuonesha mtukanaji kuwa mwendawazimu hasa pale anapomtukana mtu ambaye hata hajawahi kufikiria kumtukana.
Aliyetukana nani hapo usije tumbo wazi bila kuelewa kinachojadiliwa..huyo badala ya kusema kata yake ndo hajafika anasema jimbo zima la kibamba afu unataka tumuache tusimwambie ukweli...halafu kutembelea kila kata kwa kila mbunge ana utaratibu wake huwezi mpangia mbunge hayo mahesabu uliyopiga wewe ni mujibu wa upeo wako na siyo Mnyika
 
pamoja na hayo.. ana haki ya kuhoji kwa nini mbunge wake hajafika katani kwake. siku ya uchaguzi tulichagua viongozi 3. diwani, mbunge na rais, diwani ana nafasi yake na mbunge pia. BTW, kama ndani ya miez 9 tangu kuchaguliwa kwake katembelea kata 2, maana yake kimahesabu kwa mwaka atatembelea kata tatu. na kwa maana hiyo atatembelea kata 15 katika miaka 5. naweza kusema kila kata watamuona mbunge wao mara 1 katika kipindi cha miaka 5. hivi ndivyo kiongozi anapaswa kuwa, tena muwakilishi wa wanainch??? mshaurini rafiki yenu mwenendo wake si mzuri.

mwisho kabisa, unapochangia changia kwa staha... matusi hayajengi na mara nyingi yanamuonesha mtukanaji kuwa mwendawazimu hasa pale anapomtukana mtu ambaye hata hajawahi kufikiria kumtukana.

Huyo jamaa unayebishana naye yuko kwenye payroll ya Mnyika, unajisumbua kubishana naye.

Kashahamisha mjadala eti nilisema hajafika katani kwangu, nimemuuliza kwenye kata zote sita Mnyika katembelea kata ngapi? Ananitajia Kibamba, sasa kati ya kata 6 mtu katembelea kata 1 utasema ametembelea jimbo?
 
Huyo jamaa unayebishana naye yuko kwenye payroll ya Mnyika, unajisumbua kubishana naye.

Kashahamisha mjadala eti nilisema hajafika katani kwangu, nimemuuliza kwenye kata zote sita Mnyika katembelea kata ngapi? Ananitajia Kibamba, sasa kati ya kata 6 mtu katembelea kata 1 utasema ametembelea jimbo?
Hahaa vijana mna hasira na Mnyika ila bahati mbaya anapendwa na wana kibamba..siku zote unaposema mtu hajatembelea jimbo la kibamba maana yake hajawahi gusa/kanyaga hata siku moja,sasa inakuaje mtu huyohuyo unaemtuhumu tumekwambia kashatembelea kata ya kwembe na kibamba bado unabisha je kata hizo hazipo jimbo la kibamba? Na huoni hoja yako ya Mnyika kutotembelea jimbo la kibamba ni mfu?
 
Mnyika amenuna, anavumilia kwa sababu ya hiyo hela ya ubunge. Kama sio hivyo angeondoka cdm siku nyingi.
 
Hahaa vijana mna hasira na Mnyika ila bahati mbaya anapendwa na wana kibamba..siku zote unaposema mtu hajatembelea jimbo la kibamba maana yake hajawahi gusa/kanyaga hata siku moja,sasa inakuaje mtu huyohuyo unaemtuhumu tumekwambia kashatembelea kata ya kwembe na kibamba bado unabisha je kata hizo hazipo jimbo la kibamba? Na huoni hoja yako ya Mnyika kutotembelea jimbo la kibamba ni mfu?

Nilishamaliza kubishana na wewe.

Kwa sababu unatetea maslahi, bosi akisema utamke kuwa njano ni nyekundu utafanya hivyo, endelea kulinda ugali .
 
Nilishamaliza kubishana na wewe.

Kwa sababu unatetea maslahi, bosi akisema utamke kuwa njano ni nyekundu utafanya hivyo, endelea kulinda ugali .
Hayo unasema wewe kwa mtazamo wako ila ukipotosha lazima tukupe ukweli..sina bosi na wala sijawahi kuwa na bosi najitafutia mwenyewe mana nguvu,mikono,miguu vyote ninavyo labda wewe mwajiliwa
 
So wewe ni msemaji wa wakazi wa Kibamba mbona mnapenda sana kumuandama Mnyika bila sababu za msingi.
Amemuandama nini?ni mpiga kura wake na hajamuona jimboni hebu tupe picha ambayo Mnyika tangu awe mbunge ameenda jimboni ili huyu ndugu yetu tumuite muongo hadharani!usiwe mpinzani wa kupinga chochote hata kama ni cha kweli!
 
Amemuandama nini?ni mpiga kura wake na hajamuona jimboni hebu tupe picha ambayo Mnyika tangu awe mbunge ameenda jimboni ili huyu ndugu yetu tumuite muongo hadharani!usiwe mpinzani wa kupinga chochote hata kama ni cha kweli!
Wewe umeona picha imeletwa kwa mambo ambayo anatuhumiwa na huyu mtu..epuka kufanya majumuisho unaposema kitu bila kuwa na uhakika..wanakibamba wanalalamika! Je kata ya kwembe na kibamba siyo wakazi wa jimbo la kibamba?
 
Afu unapomuongelea mtu kama Mnyika Usipende kusema mbona hafanyi kama Prof J au Sugu majimboni mwao kila mtu ana utaratibu wake wa kuwafikia wananchi na mnyika si mtu wa social network sana kama hao zaidizaidi utamuona twitter ndomana inakuwa vigumu kwa wewe kitu gani anakifanya
Mnyika ni mmoja wa wanasiasa waliokuwa active sana kwenye social media alikuwa na account kuanzia Facebook, Twitter,Jamiiforums na pia alikuwa na blog siku hizi amekuwa kimya sana kutakuwa na issue haiko sawa
 
Mnyika ni mmoja wa wanasiasa waliokuwa active sana kwenye social media alikuwa na account kuanzia Facebook, Twitter,Jamiiforums na pia alikuwa na blog siku hizi amekuwa kimya sana kutakuwa na issue haiko sawa
WIKI HII NITAONGEA NAYE AKINIRUHUSU NITATOA NAMBA ZAKE VODA NA TIGO MUWASILIANE NAYE
 
Wewe umeona picha imeletwa kwa mambo ambayo anatuhumiwa na huyu mtu..epuka kufanya majumuisho unaposema kitu bila kuwa na uhakika..wanakibamba wanalalamika! Je kata ya kwembe na kibamba siyo wakazi wa jimbo la kibamba?
wewe umepinga kauli ya huyo mleta malalamiko,its u against his word unakuja na picha yupo jimboni hata bila maelezo ili tujue ni muongo.maneno m,engi ya nini kuuliza kwembe na kibamba,tupia picha kaa kimya tumuone mleta shutuma atasemaje!mimi simuungi mkono mleta mada wewe umepinga lete vithibitisho,anamtaka mbunge wake afike jimboni hajamuona,we ilimradi mtu ni wa chadema akishutumiwa tu advocate wake unakuja juu!
 
Angehutubia lini wakati mikutano ya kisiasa ilikua imezuiliwa?
Acha ushabiki Mkuu. Mikutano haijazuiliwa ila kufanya mkutani nje ya eneo lako la kazi ndo imezuiliwa. So mnyika wanamhitaji jimboni kwake ambako rais alisema ruksa kufanya mkutano. Point of weekness
 
wewe umepinga kauli ya huyo mleta malalamiko,its u against his word unakuja na picha yupo jimboni hata bila maelezo ili tujue ni muongo.maneno m,engi ya nini kuuliza kwembe na kibamba,tupia picha kaa kimya tumuone mleta shutuma atasemaje!mimi simuungi mkono mleta mada wewe umepinga lete vithibitisho,anamtaka mbunge wake afike jimboni hajamuona,we ilimradi mtu ni wa chadema akishutumiwa tu advocate wake unakuja juu!
Walio kata ya kibamba na kwembe ndo wanafahamu kuwa Mbunge wao alikuwepo hapo mana unavyotaka picha naweza leta ukanambia hayo mazingira siyo ya kibamba..kama mwenzio alivyobisha kuhusu mchango wa madawati baada ya picha kuwekwa
 
Walio kata ya kibamba na kwembe ndo wanafahamu kuwa Mbunge wao alikuwepo hapo mana unavyotaka picha naweza leta ukanambia hayo mazingira siyo ya kibamba..kama mwenzio alivyobisha kuhusu mchango wa madawati baada ya picha kuwekwa
mimi ni mimi na mtu mwingine ni mwingine na hawezi kuwa mimi,usinifananishe na mtu yeyote unanikosea tafadhali!basi ameenda jimboni huyu jamaa amesema uwongo,happy now?!!!
 
Ni kweli sijamwona lakini kula yangu nitampa so far taka taka za ccm hazichukui jimbo letu.
 
mimi ni mimi na mtu mwingine ni mwingine na hawezi kuwa mimi,usinifananishe na mtu yeyote unanikosea tafadhali!basi ameenda jimboni huyu jamaa amesema uwongo,happy now?!!!
Usipanic, Mnyika jimboni kaenda ndio ila kama angesema hajatembelea baadhi ya kata za Kibamba hapo ningemwelewa ila siyo kuwaaminisha watu kuwa hajawahi fika jimbo la Kibamba toka achaguliwe kitu ambacho ni uongo..ndomana nikamuuliza kata ya kibamba na kwembe zipo jimbo gani?
 
Back
Top Bottom