Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Hivi kuongoza kuomba muongozo spika ndiyo unakuwa mbunge bora.

Nimecheka sana.

Kaka tuwe wakweli chuki za kisiasa tuache hoja za Mnyika ni za kitaifa wala siyo za ubungo peke yake, tumpongeze kwenye ubora wake, pia kesho rais utueleze kwenye sherehe za muungano ambazo ni za mwisho kwa utawala wake,maisha bora kwa mtanzania yako wapi!
 
Usinitoe nje ya hoja,chenge hausiki katika swala la maji,hii ndio topic iliyompa ubunge na ndio itampokonya ubunge,nyie pigeni kelele tu mtakuja kuniambia October.

Akwambie nani wewe?tushawazoea ccm na act kwenu nyinyi kiongozi bora ni yule hasiye thubutu kuhoji utendaji wa serikali.kwa mnyika amekuwa ni mwiba mkali sana kwa ccm na act wenu.sisi wananchi wa ubungo tupo tayari kumpa kura nyingi sana mh mnyika.
 
Nina uhakika kabisa wewe pamoja na wanaubungo wote mnaujua ukweli kwamba Mnyika amekuwa akifuatilia kwa karibu sana suala la maji, na mnaujua pia ukweli kwamba kuna kila mikakati inayofanywa hivi sasa kuhakikisha maji yanapelekwa ubungo. Mmekuwa na Keenja kwa Miaka mingapi na alifanya nini?

Ninyi mnalalamikia maji na barabara ilihali mnajua kabisa kwamba serikali iliyokuwa madarakani haikuwa hata na uwezo wa kulipa wafanyakazi mishahara, na inaondoka madarakani ikiwa na madeni makubwa kiasi cha kila mtanzania kudaiwa zaidi ya laki sita, hizo pesa za kujengea barabara na kuleta maji wangetoa wapi? Mnyika anafanya biashara gani inayoweza kumpa pesa za kupeleka maji na kujenga barabara Ubungo yote?

Ngoja niwashauri kitu watu wa Ubungo, kama mnataka maji na barabara viletwe kwa haraka Ubungo, chagueni Rais kutoka UKAWA. Huyo atasaidiana na Mnyika kuhakikisha ahadi hiyo inatekelezwa. Vinginevyo ni kazi bure. Hata Zitto huko kwao hajafanya lolote la maana.

Mnyika amejitahidi sana kwakweli kwa miaka hii mi5. Nawashauri ubungo wamrudishe tena mjengoni na wanaubungo waunge mkono UKAWA......
October 2015 Loading..............
 
Mnyika anawatesa sana! Swala la maji siyo ubungo peke yake tena bora hata ubungo, nenda mikoani huko bariadi kwa chenge wanachota maji ya visima tena kwa kusubiria zaidi ya kilomita 5 kwa miguu, ubungo maji wanapata mengi sana sema huna vyombo vya kujaza maji Siku yanapotoka.

Ongeza kiwango kidogo basi ujibu hoja sio kejeli
 
Sawa tusubiri October

Tunasuburia tarehe ya kumuapisha tu na aendelee kutuwakilisha bungeni kazi iliyobaki ni kuhakikisha jiji la dar lote linakuwa chini ya wana mageuzi na kuwang'oa wakoloni weusi ccm
 
Wana ubungo tuna hitaji maji John Mnyika...hii ilikuwa ahadi yako mwenyewe! Huwezi kuwa mbunge bora wakati hakuna ahadi uliyo timiza kwenye jimbo lako!
 
Last edited by a moderator:
Akwambie nani wewe?tushawazoea ccm na act kwenu nyinyi kiongozi bora ni yule hasiye thubutu kuhoji utendaji wa serikali.kwa mnyika amekuwa ni mwiba mkali sana kwa ccm na act wenu.sisi wananchi wa ubungo tupo tayari kumpa kura nyingi sana mh mnyika.
Linapokuja swala la kuthubutu kuchallenge viongozi usiongee kabisa Brother,Niambie nani chdema mwenye uwezo na courage aliyokuwa nayo ZZK kumchallenge Mbowe
 
Tuweni wakweli Mnyika so mbunge wa kumlinganisha na Zitto. Zitto hajai kwa hats kwenye Kiganja cha Mnyika. Nashangaa sana Mnyika kujishushia hadhi kwa kujibishana na Zitto.

ha ha haaaa watu wanatafuta sifa et kujifanya wanajibizana na ZZK? Mnyika anajibizana na sisi mafans wa ZZK; kwan aloweka picha n ZZK au sisi. ZZK iz another level
 
Wananchi wa Ubungo, Bonyokwa, Temboni, Kimara, Manzese wanataka maji na barabara siyo muongozo spika.

Ondoa upofu kiongozi kazi ya mbunge ni kuibana serikali na kuomba hayo Maji kwa serikali, sasa mlaumu Mnyika kama hakuiomba serikali hayo Maji na je! Serikali imetekeleza? Hoja yako ya maji kwa Mnyika haiuzi kabisa njoo na nyingine.
 
Wana ubungo tuna hitaji maji John Mnyika...hii ilikuwa ahadi yako mwenyewe! Huwezi kuwa mbunge bora wakati hakuna ahadi uliyo timiza kwenye jimbo lako!

Jk aliahidi watu wa kigoma kuwa ataigeuza kigoma kuwa dubai ya tanzania leo kiko wapi?jk aliwaahidi watu wa kagera kuwajengea international airport pale kajunguti leo ipo wapi?jk aliwaahidi wakaazi wa kanda ya ziwa kuwanunulia meli mpya ktk ziwa victoria leo ipo wapi?wacha kuweweseka.
 
Last edited by a moderator:
Ongeza kiwango kidogo basi ujibu hoja sio kejeli

Hoja ipi unataka ndugu, hapa hoja ya msingi ni Maji, na Maji yako chini ya wizara ya Maji! Sasa Mnyika ahukumiwe vipi? Je! Hakuisimamia serikali kuleta maji ya kutosha ubungo? Je? Unajua ni nani alitaka kukwamisha budget ya Maji isipite bungeni? Kamuulize Prof.Magembe atakwambia Mnyika alitaka kuninyang'anya uwaziri. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
 
Mnyika kama angesoma zaidi sijui angekuwa na akili gani. Hivi alipo tu ni hatari.

Wewe Sasa unatafuta SOKOMOKO NA WENYE DINI YAO! Yaani hotuba ya Mnyika unaifananisha ni QURAN TUKUFU! Kwa maana nyingine Mhe. Mnyika ni sawa Mtume Mohammed SAW?!
 
Back
Top Bottom