Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Huo ni mtazamo wako na uko sahihi,Lakini swala hili litaamuliwa na wana Ubungo wanaoguswa na tatizo moja kwa moja.Tunamsubiri.

Kwa hiyo wana ubungo hawajaoga mpaka Mnyika afike! Hahahaha!!! Endelea kumsubiri mwenzio anawasha moto huko mikoani na ziara zake zilimchanganya chenge ikabidi awatishie kwa kupiga risasi. Kwa sasa bastola inachunguzwa.
 
Ahadi ya maji na barabara jimbo la ubungo bado hajatekeleza. Alituahidi tukakesha Loyola kulinda kura lakini hatujaona matunda.

Miaka 54 ya uhuru mmeshondwa kuyapata hayo maji toka kwa serikali ya chama tawala,leo hii una taka hayo toka kwa mbunge?mbona unashindwa kufikiria kwa kutumia akili ya kawaida?
 
Nina uhakika kabisa wewe pamoja na wanaubungo wote mnaujua ukweli kwamba Mnyika amekuwa akifuatilia kwa karibu sana suala la maji, na mnaujua pia ukweli kwamba kuna kila mikakati inayofanywa hivi sasa kuhakikisha maji yanapelekwa ubungo. Mmekuwa na Keenja kwa Miaka mingapi na alifanya nini?

Ninyi mnalalamikia maji na barabara ilihali mnajua kabisa kwamba serikali iliyokuwa madarakani haikuwa hata na uwezo wa kulipa wafanyakazi mishahara, na inaondoka madarakani ikiwa na madeni makubwa kiasi cha kila mtanzania kudaiwa zaidi ya laki sita, hizo pesa za kujengea barabara na kuleta maji wangetoa wapi? Mnyika anafanya biashara gani inayoweza kumpa pesa za kupeleka maji na kujenga barabara Ubungo yote?

Ngoja niwashauri kitu watu wa Ubungo, kama mnataka maji na barabara viletwe kwa haraka Ubungo, chagueni Rais kutoka UKAWA. Huyo atasaidiana na Mnyika kuhakikisha ahadi hiyo inatekelezwa. Vinginevyo ni kazi bure. Hata Zitto huko kwao hajafanya lolote la maana.
sasa kwanini alitoa ahadi kama alijua hana uwezo wa kuwaletea maji? Hawa ndio wabunge jaa.
 
Kwa hiyo wana ubungo hawajaoga mpaka Mnyika afike! Hahahaha!!! Endelea kumsubiri mwenzio anawasha moto huko mikoani na ziara zake zilimchanganya chenge ikabidi awatishie kwa kupiga risasi. Kwa sasa bastola inachunguzwa.

Usinitoe nje ya hoja,chenge hausiki katika swala la maji,hii ndio topic iliyompa ubunge na ndio itampokonya ubunge,nyie pigeni kelele tu mtakuja kuniambia October.
 
Uchaguzi bado 5month still mnyika hapati usingizi

Hapati usingizi kwa sababu serikali ya ccm haitekelezi maazimio yote yanayofikiwa bungeni,budget ya maji ikipitishwa bungeni inayotolewa site ni 30% kwa mbunge makini lazima akose usingizi
 
Una mahaba na mwanaume mwenzako kwa kipi alichofanya.? Mteueni awe mbunge wa viti maalumu maana ubungo hajafanya lolote
 

Attachments

  • 1429947723165.jpg
    1429947723165.jpg
    47.5 KB · Views: 223
Usinitoe nje ya hoja,chenge hausiki katika swala la maji,hii ndio topic iliyompa ubunge na ndio itampokonya ubunge,nyie pigeni kelele tu mtakuja kuniambia October.

Mnyika anawatesa sana! Swala la maji siyo ubungo peke yake tena bora hata ubungo, nenda mikoani huko bariadi kwa chenge wanachota maji ya visima tena kwa kusubiria zaidi ya kilomita 5 kwa miguu, ubungo maji wanapata mengi sana sema huna vyombo vya kujaza maji Siku yanapotoka.
 
Mwanajavi Lukolo, Nyongise! Ushauri mwanana kabisa huo kama umande mzuri juu ya majani wakati wa alfajiiri. Ni ukweli Mh. J.J. Mnyika ni mmoja kati ya Wabunge hodari kabisa hapa Tanzania kwa sasa. Nakuunga mkono kabisa kwa ushauri huo. Mh. Mnyika tafadhari zingatia hayo, kuna watanzania wengi tu wanaoridhishwa na utendaji wako.

Nami nitakuwa nimefanya kosa bila kukupa like za kutosha kwa ushauri huu.
 
Kamanda JF siyo sehemu ya porojo kwa faida ya JF tutajie hizo idara za serikali ambazo wafanyakazi wake hawajalipwa mishahara, yaani Mnyika kashindwa kutimiza ahadi zake mnazua uongo.

Ritz bado unasubiliwa ukabebe mabox ya wakubwa badala yake upo huku mitandaoni?
 
Wananchi wa Ubungo, Bonyokwa, Temboni, Kimara, Manzese wanataka maji na barabara siyo muongozo spika.

Wewe akili yako nina mashaka nayo,leo hii unamuuliza mnyika maji wakati miaka 54 ya uhuru bado serikali ya ccm imeshindwa kuimalisha miundo mbinu ya maji na barabara?una muuliza mbunge kwani yeye ndiye anaye kusanya kodi ya maendeleo?nyamba.fu
 
uncle likolo upo sawa kabisa mnyika apige kazi aachane na A.Y,.A.TAL.LAH
 
Huo ni mtazamo wako na uko sahihi,Lakini swala hili litaamuliwa na wana Ubungo wanaoguswa na tatizo moja kwa moja.Tunamsubiri.

Wana ubungo tupo tayari kwa mara nyingine tena kumchagua kwa kura nyingi sana mh mnyika kwani ni mbunge bora kuliko hao makanjanja wa ccm.
 
Sasa kama alikuwa anayajua haya yote kwa nini alitoa hizo ahadi au ndiyo ulaghai wa kisiasa kuona wanaubungo wajinga.

Kati ya mnyika ma jk nani kashindwa kutekeleza ahadi zake?wacha kutumia masaburi kwa kufikilia
 
Back
Top Bottom