Mnyama/mdudu gani unamuogopa/humpendi?

Mnyama/mdudu gani unamuogopa/humpendi?

Hivi mbona watu wanamuogopa kinyonga hivyo!

walio wengi huenda walikuwa wanatishiwa na ndugu/wazazi wakati wa utoto. Mimi nimewahi kusikia miaka hiyo kuwa kinyonga aking'ang'ania kwa kitovu hatoki hadi hospital. Aisee!
 
walio wengi huenda walikuwa wanatishiwa na ndugu/wazazi wakati wa utoto. Mimi nimewahi kusikia miaka hiyo kuwa kinyonga aking'ang'ania kwa kitovu hatoki hadi hospital. Aisee!
You have a point coz my understanding hata haumi
 
Hebu tuwekee picha yake tumuone maana mi kama simjui vile

ana rangi ya kijan na njano,kwenye gamba lake ana tatuu ya jembe na nyundo,kwa dsm wana patikana sana pale lumumba,au ukitembelea dom utawakuta sana chimwaga!
 
ana rangi ya kijan na njano,kwenye gamba lake ana tatuu ya jembe na nyundo,kwa dsm wana patikana sana pale lumumba,au ukitembelea dom utawakuta sana chimwaga!
Teh teh teh, anang`ata eeh?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom