Mnishauri jamani, hizi hospitali zinatuchanganya

Mnishauri jamani, hizi hospitali zinatuchanganya

Nimepima hospitali moja wakasema nina malaria 4,wamenipa dawa, kabla sijameza dawa nikaenda hospitali nyingine kuhakikisha wakasema sina malaria,

Nipo njia panda, nimeze dawa au nisimeze?
Ushauri wenu tafadhali
Hakuna malaria 1,2,3,4, au 5 mkuu.

Hapo umepigwa na kitu kizito.. 😅😅
 
Let me tell you this, waafrica na WA Tanzania tunadharau sana hizo public hospitals ila ukweli unabakia pale pale .... Pamoja na unaoita uzembe sijui kutoka kujali wateja lakini still public hospitals ziko vizuri...

Aende Hospital akapate huduma ila asiingie uchochoroni humo kwenye vipimo hawachelewi kukupa majibu wanayoyataka wao
Hii imekaa vizuri, huku vichochoroni wahuni wahuni sana
 
Kitaalam Malaria huripotiwa kwa idadi ya wadudu kwa microlita moja ya damu

parasites/μL

Ama idadi ya wadudu wa Malaria kwa idadi ya seli nyeupe za damu

MPS/WBC

huu mfumo wa kusema +, ++, +++, ++++ ni wa kizamani na umejaa makadirio zaidi kuliko uhalisia na wengi wanashindwa kutafsiri majibu yake
 
Back
Top Bottom