Nkolandoto
JF-Expert Member
- Sep 18, 2016
- 4,340
- 4,387
Ulivozoea ndombolo ukapimbilika weee ukamuacha bibie solemba na alikumindi ujue .[emoji23][emoji23][emoji23]Niliwahi kutana nae mmoja tu...!!
[emoji23][emoji23][emoji23]Sema kati ya 10 mmoja ndo mwepesi... yule nae alikuwa mtu wa vigodoro sana nkaona hapa balaaa...Ulivozoea ndombolo ukapimbilika weee ukamuacha bibie solemba na alikumindi ujue .
Umeonaje sasa ulivocheza bruziii wanene aki ya nani
...Wadau Nilikuwa na dhana Potofu Sana juu ya Wanawake Wanene.....kuwa papuchi mbovu, wavivu kitandani, Mimaji mwa mwa mwa na maneno mengi kibao, mpaka Nikaanza Kuwa siwapendi kwa Sababu Za Kuambiwa bila Kuprove..... Kumbe si Kweli ni uongo Mtupu, Jumatatu nimekutana na Kibonge Mwepesi, Fundi Balaaah, Mwepesi, mtundu, na mbunifu balaaah,
Hakika si kila Uambiacho kina Ukweli Ndani Yake, mtoto wa kizaramo anajuha nn mwanaume Anataka, Muda wote miguu yake shingoni mwangu mpaka nikaanza kukosa Pumzi.
#WANAWAKE WANENE POPOTE ULIPO CHUKUA SODA NITAKUJA LIPA
Wewe sawa na mzee shed tu kazi kupika tu wafaidi wengine[emoji23][emoji23][emoji23]Sema kati ya 10 mmoja ndo mwepesi... yule nae alikuwa mtu wa vigodoro sana nkaona hapa balaaa...
Harafu yumo humu sifa za kijinga hizi wanawake wanazipenda na usije ukashangaa vibonge walishaanza kumfuata inbox ili wakatoe na wao ufundi wao waendelee kumshangazaI really dont get it...Im so dumb in this and it is my problem!
How can a man get a nice pussy somewhere and come and make a thread on JF about it?
How on earth a standard chick can offer her pussy kwa mtu unstable namna hii?
Ila hongera kwa kupata pussy though,as a man I cant take that away from you!
Ndo maana umechangia.Huu nao uzi
NdioNdo maana umechangia.
Watu wenye machine ndefu hatunaga shida nikupitisha tuhh hta kama imejificha KM kadha 😏😏😏😏😏Ayaaa hivi huyu hata pale kati panaonekana kweli [emoji85][emoji85][emoji85]
Sikumkimbia mzeee...mbona tulienda sawaa tuu sema palikuwa wazii sana kule chini na mambo yake ya Vigodoro nkaona eehe hapa nitajiletea maradhi.. Kingne Ukokoo pembeni ya mapajaaa khaaa nilimla kwa roho ngumu sana aisee...Wewe sawa na mzee shed tu kazi kupika tu wafaidi wengine
Mwanamke asiyejua kunyonga kiuno kwenye mziki au vigoro kitandani utamkimbia wenyepumzi ya kununua kama wewe
Lkn anayezungusha mauno mnasema mauno feni kitandani ni kawaida au hamna kabisa
Ukome kushobokea kila king'aacho hahahahaSikumkimbia mzeee...mbona tulienda sawaa tuu sema palikuwa wazii sana kule chini na mambo yake ya Vigodoro nkaona eehe hapa nitajiletea maradhi.. Kingne Ukokoo pembeni ya mapajaaa khaaa nilimla kwa roho ngumu sana aisee...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Genyee zikitushikaa tunapitaa popotee tu babaa..Ukome kushobokea kila king'aacho hahahaha
Wengi dak moja chaliii...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] style anataka mojaa tuu... Nipo na modo wangu hapaaa aiseee Hapa ndo Naamini Sex inaweza mfanya mwanaume adateee jumlaaaHapa vimbaumbau watajisifia ni vibonge
Mkuu bonge nyanya wengi ni mizigo kitandani, umembahatisha huyo tu jaribu kwa mwingine utaamini maneno yangu
Kweli dadaLol jamani sasa hapo inakuwaje? wapo vibonge wengine sexy na wepesi kama mleta mada alivyosema.
Usikariri Viatu vya Samaki.
HahahahaUngeniulza mapema mkuu usingepatwa na hicho kifafa cha sasa. Watu tulishajua siku nyingi wapi raha zilipo, tulikuwa tunawasikia tu kisha tunasema Hiiiiiiiiii!!!!!!
Joto la Hatarimabonge yana joto joto halafu eti eeh??? mimi mgeni
Sanamabonge yana joto joto halafu eti eeh??? mimi mgeni
KumulikaKwani kazi ya tochi ni nini mkuu[emoji38][emoji38][emoji38]